• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Video Firmware Nokia 5800XM v21.0.021 (3/3/2009)

dendrotrang

ai cũng đang đợi hết bạn ah` ! ko ai biết chính xác chừng nào FW này ra mắt đâu ... xài tạm Orange của pác Thanh đi , chạy ổn định đó ^^

mình không rành về fw lắm nên vẫn chưa dám làm thử , hic ! mình nghĩ đợi có fw 21 rùi up lun thể . mình mới mua con 5800 này n6n cũng chưa biết nhiều về nó . mà ko bít up fw thì những cài đặt của mình trong máy có mất lun ko nhỉ ?

m0nk3y86

mình không rành về fw lắm nên vẫn chưa dám làm thử , hic ! mình nghĩ đợi có fw 21 rùi up lun thể . mình mới mua con 5800 này n6n cũng chưa biết nhiều về nó . mà ko bít up fw thì những cài đặt của mình trong máy có mất lun ko nhỉ ?
Up FW mới, cũng như bạn thay quần ý. Đương nhiên là những cái trong túi quần cũ ko thể ở trong túi quần mới đc, nếu bạn ko chuyển nó sang thì nó sẽ chẳg có j cả. Bạn ko mún cài đặt lại Danh bạ, Cài đặt, Tin nhắn, Mục lịch, Bookmark, Tập tin thì bạn nên backup, sau khi up FW xog lại restore là ok.

kaizvn

hôm nay sinh nhật, sẽ ý nghĩa hơn nếu có firmware v21... đúng ko các bạn ;;)

vanchinh

các bạn vào thẳng nokia.com.vn là có ngày mà,mình thấy ở đó có bản 21.0.025 ra mắt ngày 26/05/2009 ấy.không biết tiếng anh hay việt nữa