• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa 70% 6680 và 6681 _ S60v2

hai_phanthiet

Ứng dụng dùng để biến tất cả các chức năng trên máy thành tiếng Việt:D.Bản này được phiên dịch bởi Mẫn Hoàng Huy,themes và bluetooth của anh tám,nhưng thấy chép vào E/System/app thì rắc rối quá.Muốn gỡ bỏ phải mất nhiều thời gian.Nên em xin tổng hợp lại thành 1 file .sis để đễ dàng hơn cho việc cài đặt và gỡ bỏ
Còn cái file Appinst các bạn vui lòng chép vào E/System/Apps nhé
Cái này mình đóng gói bằng mọi cách mà không được,Xin lổi vì sự bất tiện này:p
dowload về xóa đuôi .7z sau đó cài đặt bình thường nhé

Chú ý !!! Vui lòng Click thank nếu thấy bài viết có ích nhé:D

*** Trên "4shared" : ***

- appinst_6680-6681.rar (44 KB)

- Việt hoá-6680_6681.sis (848 KB)

*** Hoặc trên "mediafire" : ***

- appinst_6680-6681_Uploaded by saodoingoi142 - PDAViet.rar (43.83 KB)

- Viet hoa-6680_6681_Uploaded by saodoingoi142 - PDAViet.sis (847.7 KB)

Last edited by a moderator:

0917515131

M vẫn đang đợi bản việt hóa của N70. Hy vọng tiếp tục đc bạn cho ra mắt vào thời gian sớm nhất.

hai_phanthiet

Hỳ,mình ko biết dịch đâu.Cái này là bản dịch của Mẫn Hoàng Huy và Anh Tám.Mình chỉ tổng hợp lại thành 1 file .sis cho dễ cài đặt thôi.

minhtamhuynh

uhm, mình cũng mong mún bằng anh bằng em với mọi người, bác nào VH n70 rùi úp phát đi, hii:D, tks trước lun

Whinny

không tác dụng bạn ui,
bọn này bảo mật kĩ lắm không mã hóa được nè :D

tieusuquay79

Đọc kĩ tên topic nha bạn. Chỉ dành cho 6680 và 6681 thôi. N70 và N73 thì đợi đến Thế chiến thứ3 hen.Hj

peacewar

N70 và 72 mà VH được như vậy thì hay quá.Có ai đã VH được thì chia sẻ với mọi người đi.Chứ hiện tại N70 và N72 mình chỉ biết VH icon và menu thôi,thực tế là chỉ 20% - 30% là cùng...

DreamLand

Pro bây giờ dùng V3 trở lên, V2 giờ ít người vọc nên chắc sẽ không ai Việt hóa N70 - N72 nữa đâu :(

MaKimLien

Member
Buồn

Việt cho N70 và 72 thì bất cứ việt luôn cái F.W có khi còn dễ hơn.Nếu việt đc các bro đã cho ra lâu rùi.Đâu chờ đến mình ngĩ đến

oducduyo

Ứng dụng dùng để biến tất cả các chức năng trên máy thành tiếng Việt:D.Bản này được phiên dịch bởi Mẫn Hoàng Huy,themes và bluetooth của anh tám,nhưng thấy chép vào E/System/app thì rắc rối quá.Muốn gỡ bỏ phải mất nhiều thời gian.Nên em xin tổng hợp lại thành 1 file .sis để đễ dàng hơn cho việc cài đặt và gỡ bỏ
Còn cái file Appinst các bạn vui lòng chép vào E/System/Apps nhé
Cái này mình đóng gói bằng mọi cách mà không được,Xin lổi vì sự bất tiện này:p
dowload về xóa đuôi .7z sau đó cài đặt bình thường nhé

Chú ý !!! Vui lòng Click thank nếu thấy bài viết có ích nhé:D

không có mật khẩu.làm sao tải ở 4share đây huynh