• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa AutoFlight v6.5.Beta.2_Một phần mềm khá hay cho PPC

nguyenphucondao

VH_AutoFlight v6.5.Beta.2

Phần mềm có chức năng đặt làm việc theo yêu cầu và thời gian định trước trên PPC khá hữu hiệu, phiên bản cập nhật tiếp theo. Đặc biệt nhất của phần mềm này là tích hợp luôn chức năng khóa bàn phím tự động, có thể thiết lập khóa từ giây thứ 15 trở đi. Một chức năng khá hay nữa là cho phép bạn chặn cuộc gọi đến theo thời gian bạn tự đặt và khá nhạy. Ngoài ra bạn còn có thể đặt lịch để tắt mở các cổng kết nối.

Ví dụ: Bạn thiết lập 9 h tối nó tự tắt sóng điện thoại ( vì để điện thoại còn sóng gần người rất hại) rồi bật một bài hát cho mình nghe, rồi 9h15 nó tắt cho mình ngủ....đến sáng 6 h nó bật sóng điện thoại va loa lên, cùng với một bài hát dậy tập thể dục...đến giờ ăn cơm nó nhắc mình đi ăn..tương thích nhiều hệ điều hành và màn hình, nói chung quá hay :D

0.309271001256797798.bmp
0.182919001256797802.bmp

0.436097001256797794.bmp
0.370414001256797790.bmp

Chỉnh sửa cuối:

ThaiChienvn

Anh Phú thật tuyệt.. Em test thấy rất ổn định và nhạy.. Cảm ơn anh nhiều..!

haipda

Cái chức năng đổ chuông đồng hồ trong phần mềm này đối với PPC bất tiện quá vì nó chỉ đổ chuông lúc mở máy tức lúc màn hình đang sáng còn ở chế độ chờ thì nó cũng im bặt

DTSfun

Cái chức năng đổ chuông đồng hồ trong phần mềm này đối với PPC bất tiện quá vì nó chỉ đổ chuông lúc mở máy tức lúc màn hình đang sáng còn ở chế độ chờ thì nó cũng im bặt

Chính xác là như thế, và thiết kế cũng còn hơi luộm thuộm

nhatkimson

mình cũng gặp tình trạng ở màn hình chờ không thấy đổ chuông , bạn kiểm tra lại nhé , thanks

tranngocletuan

Active Member
mình cũng gặp tình trạng ở màn hình chờ không thấy đổ chuông , bạn kiểm tra lại nhé , thanks
các giải quyết đơn giản là bạn dùng PM psShutXP khi tắt màn hình để ở chế độ " Stand by" vẫn đổ chuông báo giờ bình thường nhưng chỉ tiếc là khi đọc giờ chỉ đọc bằng tiếng Anh...

Posted via Mobile Device

oplat

cái này thích nhất là phần báo giờ.cứ như đồng hồ gimico ngày xưa.chuông quá hay .nhưng tiếc là lời lại là tiếng anh.
bạn nên cài vào máy.máy mình chạy bình thường mà.cứ một tiếng báo chuông 1 lần.ko có vấn đề gì.bạn nên xem lại

Last edited by a moderator:
cách đơn giản nhất để báo thức khi đã cài báo thức theo tuần là ... hãy bật wm lên nghe 1 bài nhạc yêu thích rồi nhấn phím tắt pm....lúc báo thức. màn hình tự sáng. thế là wm lại chảy tiếp...

tubagiadinh

Mình thích pm này nhưng mình đặt 23h tắt máy,6h mở máy, thì nó kg tắt máy chỉ 6h khởi động lại máy thôi.Có ai biết lỗi gì chỉ mình với.Cám ơn nhiều
Mình sài HTC touch pro2

PhongQuang

Super V.I.P
Mình thích pm này nhưng mình đặt 23h tắt máy,6h mở máy, thì nó kg tắt máy chỉ 6h khởi động lại máy thôi.Có ai biết lỗi gì chỉ mình với.Cám ơn nhiều
Mình sài HTC touch pro2

Chức năng của phần mềm không có tác dụng chủ yếu là do không tương thích với ROM hoặc đụng với sort nào đấy. Muốn kiểm tra phải HR mới biết chính xác là do đâu.

khoianhks

Không biết do máy hay do Autoflight mà mỗi lần mình reset thì nó cứ trở về 0(Bên phần nhac chuông cũng vậy).
Mình Dùng HTC Touch HD.
Ai biết chỉ dùm mình,Thank trước

khoianhks

Không biết do máy hay do Autoflight mà mỗi lần mình reset thì nó cứ trở về 0(Bên phần nhac chuông cũng vậy).
Mình Dùng HTC Touch HD.
Ai biết chỉ dùm mình,Thank trước
Đã có câu trả lời rồi>gỡ ra cài lại là xong...