• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt Hoá Gdesk 0.33e UIQ3.0 Bởi CongVoi

CongVoi

Super V.I.P
Việt Hoá Gdesk 0.33e UIQ3.0 Bởi CongVoi

Theo yêu cầu 1 số bạn thì mình đã VH chương trình Gdesk bản mới nhất này rồi nhé.Chú ý lúc cài thì chỗ chọn phần ngôn ngữ kéo xuống chọn Vietnamses nhé

---> Download: GDesk.0.33e-autostart.sis

Last edited by a moderator:

thaiminh40

Hic.... Mình không dùng gdesk :(
Đang gõ cái Mobi reader nhưng trình độ TA chán quá gần 2 giờ đồng hồ mà chưa được một nửa :D Chắc bỏ cuộc dỏ chừng quá :D

calvinklein87

--ui !!! cái mình cần đây rùi !! mong ước bấy lâu nay...tiếng anh hẹn hẹp dùng Gdeck có nhiều cái ko biết....để thiết kế riêng cho mình 1 bộ..thank Anh Cong Voi nha
--ah!!sao em thấy có nhiều chỗ còn tiếng anh sao ko việt hóa hết lun anh??
em giải nén ra sao thấy có 1 file ah?? còn cái gdeck 0.33 kèm theo 7file sis nữa hay sao đó..bắt cài hết lun...nghe nói ko cài cái đó vào gdeck sẽ bị lỗi..mấy file kèm theo có ý nghĩa j ko giải thích dùm em!!
-- em thấy dùng cái này với iphonelock hơi bị tố pin ngày xưa pin em xài 2 ngày h cài 2 cái này vào còn có 1 ngày ah..iphonelock đã chỉnh sửa...chỉ còn cái là đang nghe nhạc được cỡ 1phut là tự nó tắt lun..chỉ em với để em chỉnh cho đúng
còn một điều thắc mắc là về icon mong các bác giúp lun
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=40029

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
--ui !!! cái mình cần đây rùi !! mong ước bấy lâu nay...tiếng anh hẹn hẹp dùng Gdeck có nhiều cái ko biết....để thiết kế riêng cho mình 1 bộ..thank Anh Cong Voi nha
--ah!!sao em thấy có nhiều chỗ còn tiếng anh sao ko việt hóa hết lun anh??
em giải nén ra sao thấy có 1 file ah?? còn cái gdeck 0.33 kèm theo 7file sis nữa hay sao đó..bắt cài hết lun...nghe nói ko cài cái đó vào gdeck sẽ bị lỗi..mấy file kèm theo có ý nghĩa j ko giải thích dùm em!!
-- em thấy dùng cái này với iphonelock hơi bị tố pin ngày xưa pin em xài 2 ngày h cài 2 cái này vào còn có 1 ngày ah..iphonelock đã chỉnh sửa...chỉ còn cái là đang nghe nhạc được cỡ 1phut là tự nó tắt lun..chỉ em với để em chỉnh cho đúng
còn một điều thắc mắc là về icon mong các bác giúp lun
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=40029

Bản VH này có tất cả 1 mười mấy loại ngôn ngữ.Hầu như là chỉ dịch hết đc một nửa tiếng anh,còn bản tiếng Việt thì mình đã dịch hầu như gần hết.Còn nhữg chữ nào ẩn thì mình chịu.
Bản 0.33e này có 7 file.Mình lấy file chính cần VH hoá còn 6 file kia các bạn vẫn cài đặt bt thôi.

calvinklein87

nhưng mấy file đó có ý nghĩa j ko anh?? ko cài có sao ko? đang xài bản tiếng anh có cài thêm mấy cái đó nhưng chẳng thấy j hết cũng ko có trên tool lun
chỉ em mấy vấn đề ở trên đi!!!thank

gizz143

chỉnh thành tiếng việt vô đâu chỉnh vậy bác hehe,làm phiền chỉ dùm

CongVoi

Super V.I.P
chỉnh thành tiếng việt vô đâu chỉnh vậy bác hehe,làm phiền chỉ dùm

Chỉnh từ lúc bắt đầu cài đặt ý.Có phần hiện chọn ngôn ngữ,kéo xuống chọn Vietnamses.Nhìn ảnh ở bài 1 á

huynhminhhung

Bản VH này có tất cả 1 mười mấy loại ngôn ngữ.Hầu như là chỉ dịch hết đc một nửa tiếng anh,còn bản tiếng Việt thì mình đã dịch hầu như gần hết.Còn nhữg chữ nào ẩn thì mình chịu.
Bản 0.33e này có 7 file.Mình lấy file chính cần VH hoá còn 6 file kia các bạn vẫn cài đặt bt thôi.

bác cho luôn 6 file còn lại cho anh em nào lâu nay chưa xài cái này vì ngại TA . nay bác VH rồi dễ xài hơn (mình tìm cả đêm ỨNG DỤNG CHUNG đến khi thấy nó rồi thì tải về đến 99% thì đứng im luôn):(

CongVoi

Super V.I.P
bác cho luôn 6 file còn lại cho anh em nào lâu nay chưa xài cái này vì ngại TA . nay bác VH rồi dễ xài hơn (mình tìm cả đêm ỨNG DỤNG CHUNG đến khi thấy nó rồi thì tải về đến 99% thì đứng im luôn):(

Của bạn đây:

huynhminhhung

cảm ơn congVoi BÁC THẬT NHIỆT TÌNH VÀ CHU ĐÁO
mình tải về tới 12 file . nên cài cái nào và bỏ cái nào hay là cài hết vậy bác ? em chưa dùng cái này bao giờ nên hổng biết bác thông cảm nhen

Chỉnh sửa cuối:

thaiminh40

cảm ơn congVoi BÁC THẬT NHIỆT TÌNH VÀ CHU ĐÁO
mình tải về tới 12 file . nên cài cái nào và bỏ cái nào hay là cài hết vậy bác ? em chưa dùng cái này bao giờ nên hổng biết bác thông cảm nhen

Nhìn số lần được Thanks của Congvoi mà mình ngưỡng mộ quá :D