• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa máy 6680 (60%)

hunterviet

Well-Known Member
các phần mềm việt hóa thì bung vào đâu ạ? còn cái appIns bung vào thư mục nào hả các anh ơi ?

PM Vh cũng như các pm khác thôi mà bạn, chỉ khác được đổi sang ngôn ngữ tiếng việt, cứ down về và cài bình thường hoặc cài đè bản cũ tiếng anh là được mà

newworld535

các phần mềm việt hóa thì bung vào đâu ạ? còn cái appIns bung vào thư mục nào hả các anh ơi ?
Posted via Mobile Device bạn có thể cài vào ổ C hay E đều được cả.còn appint.bạn cài vao E.file sis nên bạn chỉ việc chọn ổ điã.còn lưu vào thư mục nào thì tự nó chọn rồi.

saodoingoi142

Moderator
2 Link die

Bài viết này đã lâu nên Linkdown không tránh khỏi hư hỏng!Đã pm cho chủ Topic vào kiểm tra và up lại...!!!;;)

---> Tạm thời Khóa Topic !!!

Khi nào vào Up lại Linkdown chủ Topic hãy pm cho mình hoặc các ĐHV khác để Mở lại !!!