• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa QQPlayer các phiên bản (Cập nhật v2.1.377)

PhongQuang

Super V.I.P
QQ Player v2.1.377

Việt hoá: Phong Quang

Phần mềm xem video khá mượt hỗ trợ nhiều định dạng.

Link:
QQPlayer

Chỉnh sửa cuối:

nguyenhuuthuc

anh quang cho em hỏi là em tải về rồi cài lên rồi nhưng vẫn là tiếng anh em đã xóa bản củ trước khi cài bản này , trọng seting không có chức năng chuyển đôi ngôn ngữ mong anh phản hồi thank anh lần nữa , à quên em dùng máy tính bảng trung quốc , em rất thích phần mềm này vì nó chạy HD 1080i và 1080p rất mượt và còn hổ trợ next bài hát nửa rất good =D>=D>=D>

PhongQuang

Super V.I.P
anh quang cho em hỏi là em tải về rồi cài lên rồi nhưng vẫn là tiếng anh em đã xóa bản củ trước khi cài bản này , trọng seting không có chức năng chuyển đôi ngôn ngữ mong anh phản hồi thank anh lần nữa , à quên em dùng máy tính bảng trung quốc , em rất thích phần mềm này vì nó chạy HD 1080i và 1080p rất mượt và còn hổ trợ next bài hát nửa rất good =D>=D>=D>
Đã trả lời nhiều về vấn đề này, máy bạn phải đang dùng ngôn ngữ Việt Nam(bắt buộc) thì khi cài vào sẽ hiển thị tiếng Việt.

PhongQuang

Super V.I.P
QQPlayer v1.1.226
Việt hoá: Phong Quang
Phần mềm xem video khá mượt hỗ trợ nhiều định dạng.

http://www.mediafire.com/?yqpg9vstm0qyixz

dangquy197

Cảm ơn MOD nhiều nhé. Tuy ko cần đến nhiều nhưng phải nói đây là 1 phần mềm rất hứu ích cho những ai ko biết nén Video :D

tieusan355

Đã trả lời nhiều về vấn đề này, máy bạn phải đang dùng ngôn ngữ Việt Nam(bắt buộc) thì khi cài vào sẽ hiển thị tiếng Việt.
Không bắt buộc máy phải đang dùng ngôn ngữ tiễng việt đâu bạn ah chỉ cần chỉnh sửa chút trong file APK thi dù bạn đang dùng ngôn ngữ nào thì cũng sẽ hiển thị tiếng việt!

tieusan355

Không bắt buộc máy phải đang dùng ngôn ngữ tiễng việt đâu bạn ah chỉ cần chỉnh sửa chút trong file APK thi dù bạn đang dùng ngôn ngữ nào thì cũng sẽ hiển thị tiếng việt!

PhongQuang

Super V.I.P
Làm như ý bạn đối với kỹ thuật thì không khó, nhưng đó là chủ ý của các anh em Việt hóa khi muốn giữ nguyên trạng ngôn ngữ tiếng Anh của tác giả. Ưu tiên cho người dùng Tiếng Việt, còn nếu rom không có Tiếng Việt thì bạn lên Market tải ứng dụng MoreLoacale2 về cài để chọn Tiếng Việt sẽ hiển thị Tiếng Việt ngay.

PhongQuang

Super V.I.P
Cập nhật bản Việt hóa mới QQPlayer v1.4.288 ở bài #1

Mã:
What's in this version:

1. Added: Private file list, set password for your private files easily
2. Added: Remember your latest brightness setting to the same file
3. Added: App center,get hotest apps in "More Apps"
4. Fixed: Failure of volume setting after "lock screen"
5. Fixed:Failure of play in background when using hard decoding

PhongQuang

Super V.I.P
Cập nhật bản Việt hóa mới QQPlayer v1.4.292 ở bài #1

Mã:
What's in this version:
1. You can share screenshot to twitter,instagram or other apps installed on your device.
2. Video files of 3GPP format supported.
3. You can share QQPlayer to Facebook with your friends.
4. Significantly improved performance, more than 50% increase of playback influence has been reached
5. Fixed the failure of playback in parts of devices running on Android 1.5 and 1.6, and fixed some other bugs.

PhongQuang

Super V.I.P
Cập nhật bản Việt hóa QQPlayer v2.0.370 ở bài #1

Mã:
What's in this version:
1.Brand-new UI design. Fresher, more friendly and more smoothly;
2.Better support for Android 4.0 and your Android Pad;
3.Fix crash problems that may arise, and to provide better product stability.

PhongQuang

Super V.I.P
Cập nhật bản Việt hóa QQ Player v2.1.377 ở bài #1

Mã:
Có gì trong phiên bản này:
1. Transitional thumbnail list. Display the thumbnail of every video.
2. Easier video scrubbing.
3. Fixed the bug of online video playing.
4. Fixed the bug of cellphone reboot when playing some videos.
5. Fixed the bug of app crash when playing some videos with subtitles.

saccerwin

bác quang sao ko Vh cái mx videos player pro cái đó coi video đc hơn cái qq này bác