• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Screen Off and Lock

PhongQuang

Super V.I.P
Screen Off and Lock (Donate) v1.9.12 (Việt hoá: Phong Quang)
Phần mềm chạm để tắt và khoá màn hình Android.
Kể từ phiên bản này phần mềm sẽ được tích hợp thêm ngôn ngữ Việt Nam.

f-1024-16

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?msbmbsuex0a4du1[/DOWNLOAD]

congkhoi3

Cái này chỉ là Widget lock màn hình thôi đúng không?
giống như cái Lock screen Widget mình tải về đúng không?

phoenix198x

AVATA ANH NÀY GIỐNG HÌNH SỰ QUÁ. THANKS ANH. MONG ANH VIẾT NHIỀU ỨNG DỤNG VIÊT. EM ĐANG DUNG XT720 NÊN RẤT ÍT ỨNG DỤNG VIỆT VÌ ĐANG DÙNG ROM GỐC 2.2.1 CỦA HQ

PhongQuang

Super V.I.P
Cái này chỉ là Widget lock màn hình thôi đúng không?
giống như cái Lock screen Widget mình tải về đúng không?
Đúng như tên gọi của nó là tắt và khoá màn hình, rất tiện dụng để hạn chế dùng phím nguồn. Các bạn còn khám phá nhiều tính năng trong ứng dụng này.

venusian

Moderator
Phần mềm này có một cái rất hay.
Đối với một số máy HTC có thêm phím tìm kiếm ở hàng phím dưới. Chỉ cần cài đặt phần mềm Screen Off and Lock Bạn Có thể tận dụng phím đó làm phím khóa màn hình luôn mà không cần ấn phím nguồn hay lôi ứng dụng khóa ra ngoài màn hình. Bạn chỉ việc ấn và giữ phím tìm kiếm.

ancola66

Super V.I.P
Phần mềm này có một cái rất hay.
Đối với một số máy HTC có thêm phím tìm kiếm ở hàng phím dưới. Chỉ cần cài đặt phần mềm Screen Off and Lock Bạn Có thể tận dụng phím đó làm phím khóa màn hình luôn mà không cần ấn phím nguồn hay lôi ứng dụng khóa ra ngoài màn hình. Bạn chỉ việc ấn và giữ phím tìm kiếm.
Nếu dùng với GO Launcher EX còn sành điệu hơn nữa :

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-29-10-2011)&p=1831410&viewfull=1#post1831410

leminhtri

Screen Off and Lock (Donate) v1.9.12 (Việt hoá: Phong Quang)
Phần mềm chạm để tắt và khoá màn hình Android.
Kể từ phiên bản này phần mềm sẽ được tích hợp thêm ngôn ngữ Việt Nam.

f-1024-16

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?msbmbsuex0a4du1[/DOWNLOAD]

down tren media k duoc ban oi

simdienthoai

em đang dùng LG p970 black
Cho em hỏi có nghĩa là phần mềm này cài vào khi khóa máy (lock) chỉ cần click vào, không cần bấm nút pởe. Tuy nhiên để mở máy lại thì làm sao, có thê chuyển sang nút G ko chẳng lẽ lại bật bằng ..........nút Power

venusian

Moderator
em đang dùng LG p970 black
Cho em hỏi có nghĩa là phần mềm này cài vào khi khóa máy (lock) chỉ cần click vào, không cần bấm nút pởe. Tuy nhiên để mở máy lại thì làm sao, có thê chuyển sang nút G ko chẳng lẽ lại bật bằng ..........nút Power

Cái này thì chỉ dùng để tắt màn hình thôi. Còn mở thì vẫn mở bằng cách cũ của bạn

simdienthoai

Cái này thì chỉ dùng để tắt màn hình thôi. Còn mở thì vẫn mở bằng cách cũ của bạn

cài đặt thế nào để tắt màn hình mà bật đc nút G,
mình dùng phần mềm này mà lúc bật màn hình vẫn phải dùng Power

simdienthoai

ý mình ko phải là khởi động lại máy đâu
mà là lúc màn hình tối mình ko bật đc bằng nút G mà vẫn bật bằng nút Power :(

PhongQuang

Super V.I.P
ý mình ko phải là khởi động lại máy đâu
mà là lúc màn hình tối mình ko bật đc bằng nút G mà vẫn bật bằng nút Power :(
Bật máy thì vẫn phải dùng nút nguồn thôi, nếu máy samsung thì mở được bằng phím giữa.