• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá SK Tools (v4.1.26.9)

HaChau

Super V.I.P

Việt hoá SK Tools
Phiên bản 4.1.26.9

Phần mềm tiện ích tinh chỉnh hệ thống cực mạnh, tweak đủ mọi thứ trên Windows Mobile mà thông thường không thể làm được.

Phần mềm có số lượng chuỗi thuộc loại lớn (>1300 chuỗi phải Việt hoá) và nhiều từ chuyên môn kỹ thuật.

Phiên bản Việt hoá này mới được khoảng 60% khối lượng công việc phải làm. Do vậy, dùng nó hay không tuỳ thuộc ở bạn.

Cài đặt:
Tạm thời chưa đóng gói, các bạn giải nén 2 file về copy vào thư mục cài SK Tools.

phongthanminh1

sao bác không đua link phần mềm để cài luôn,nhân tiên nhờ bác việt hóa trò chơi "ai là triệu phú "được không,mình đã đề nghị bên trò chơi nhung ko thấy hồi âm mong bác thông cảm,cảm ơn bác

HaChau

Super V.I.P
sao bác không đua link phần mềm để cài luôn,nhân tiên nhờ bác việt hóa trò chơi "ai là triệu phú "được không,mình đã đề nghị bên trò chơi nhung ko thấy hồi âm mong bác thông cảm,cảm ơn bác
SK Tools download tại đây (chọn đúng phiên bản cho màn hình).
Đây là phần mềm hệ thống nên những người dùng không có kinh nghiệm cần phải hết sức cẩn thận. Dù đã Việt hoá nhưng chỉ ở những chức năng đơn giản thì ổn, những chức năng chuyên sâu Việt hoá đúng nghĩa, đúng bản chất rất khó và mất thời gian.
Tôi vẫn đang tiếp tục Việt hoá nó.

nguyenphucondao

Đúng là pm này với số lượng chữ khá nhiều, 1 số từ chuyên môn rất khó dịch, vì là soft khá nhạy cảm cho hệ thống PPC nên sẽ rất khó cho người dịch. Mình cũng đã từng việt hóa soft này nhưng đành bỏ giữa chừng.

Thanks bạn HaChau rất nhiều vì công sức bỏ ra để dịch soft này.

benhi2005

Pm này rất hay bạn cho mình hỏi sao mỗi lần chọn chế độ Dọn trong nhóm Chuẩn ,dọn xong có mấy files mình chọn xóa tất cả mà sao nó ko xóa được vậy bạn ?

XuanTruong

Super V.I.P
Pm này rất hay bạn cho mình hỏi sao mỗi lần chọn chế độ Dọn trong nhóm Chuẩn ,dọn xong có mấy files mình chọn xóa tất cả mà sao nó ko xóa được vậy bạn ?

Có một số File của hệ thống nên không xóa được đâu!:) Không thảo luận sử dụng chương trình ở đây nhé! Ở đây chỉ thảo luận về Việt hóa!!!;;)

humiho

SK Tools download tại đây (chọn đúng phiên bản cho màn hình).
Đây là phần mềm hệ thống nên những người dùng không có kinh nghiệm cần phải hết sức cẩn thận. Dù đã Việt hoá nhưng chỉ ở những chức năng đơn giản thì ổn, những chức năng chuyên sâu Việt hoá đúng nghĩa, đúng bản chất rất khó và mất thời gian.
Tôi vẫn đang tiếp tục Việt hoá nó.

Đã Việt hóa xong chưa vậy HaChau, tớ chờ lâu rồi mà chưa thấy :(:)((