• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa TodayGif (hai bản 002 và 003)

phongthanminh1

Phần mềm cho phép hiển thị ảnh đông trên màn hình today

Đây là phần mềm và phần việt hóa,các bạn giải nén và dùng nhé

http://www.4shared.com/account/file/56379086/12cc7722/TodayGif.html

NHỚ THANK NHÉ

letoan_ct

Trời ôi! cài cái này tui động chứ hình nó có động đâu ộng nội! tui xài WM3 nhe ní!

phongthanminh1

Trời ôi! cài cái này tui động chứ hình nó có động đâu ộng nội! tui xài WM3 nhe ní!

Đề nghị ăn nói cẩn thận ,không là mình cho ban nick đó,đọc kỹ trước khi dùng nhé,mà phải chọn ảnh động thì nó mới động đậy được chứ,động não đi nhé

hoangvanpro

cái này em dow về rồi cài vô...cho hình động ra ngoài chẳng thấy chuyển động gì cả...bác phongthanminh1 chỉ dẫn cho em cái....

ancola66

Super V.I.P
cái này em dow về rồi cài vô...cho hình động ra ngoài chẳng thấy chuyển động gì cả...bác phongthanminh1 chỉ dẫn cho em cái....
Tuy là hỗ trợ ảnh động nhưng với điều kiện là file ảnh động đó phải có dung lượng nhỏ thì mới chạy được :D. Nếu to quá không chạy mà thậm chí còn gây treo máy đó :D

hoangvanpro

Tuy là hỗ trợ ảnh động nhưng với điều kiện là file ảnh động đó phải có dung lượng nhỏ thì mới chạy được :D. Nếu to quá không chạy mà thậm chí còn gây treo máy đó :D

chạy file này roài....cho ảnh động dung lượng nhỏ..có thấy nó chạy j` đâu???

phongthanminh1

bạn remove đi và cài lại vào bộ nhớ của máy là được đó mà,nên nhớ là ảnh động không nên cho vào nhiều folder quá sẽ ko hiẻn thị được đâu
Ví dụ ;ở thẻ nhớ thì nên để thế này: Stonger Card/Anh đong

incon_incon

hix! e cho pic động vào thì nó vẫn hiện nhưng ko động đậy gì cả, e đang xài exec