• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa TouchResponse

PhongQuang

Super V.I.P
TouchResponse_v02_2
Phần mềm tạo RUNG khi mình dùng cảm ứng rất đặc biệt, nó tạo cho ta cảm giác như ấn phím cứng vậy.
Hỗ trợ nhiều dòng máy đặc biệt là HTC.

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
PM này rất hay,dùng nhiều có bị hư rung không bac nhỉ
Không ảnh hưởng gì nhiều đâu bạn, nó chỉ nhích tí một thôi mà. Bạn có thể vào Start/Settings/Sytem/TouchResponse Settings để tăng giảm độ rung mà minh muốn.
Còn bạn nào cài vào nhưng không rung thì chọn kiểu Rung ID khác đến khi nào được thì thôi.

lavictory

em xài mà hỏng rung là em bắt đền Trial Mod đấy nhớ - ở Huế chả có ai sửa được O2 -- máy em hỏng em bắt đền Sếp --- nhưng cảm ơn trước .. hé hé ..

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa bản cập nhật TouchResponse_v0_3_2
Thêm nhiều tính năng khác chờ bạn khám phá.

Chỉnh sửa cuối:

ngoclong2610

mình dùng bản windows mobile 6.5 tiếng trung for O2 stealth có sẵn phần mềm touchresponse luôn dùng rất tốt khi chuyển sang tiếng anh đáng tiếc là nó lại không tích hợp và cài riêng vào bị mất luôn cảm ứng phải hard reset lại có cách nào khắc phục để em dùng soft touchresponse không ?

AnhPheCT

mình dùng bản windows mobile 6.5 tiếng trung for O2 stealth có sẵn phần mềm touchresponse luôn dùng rất tốt khi chuyển sang tiếng anh đáng tiếc là nó lại không tích hợp và cài riêng vào bị mất luôn cảm ứng phải hard reset lại có cách nào khắc phục để em dùng soft touchresponse không ?
Bạn đừng check vào ô Enabled only for On-screen Keyboard (Chỉ dùng cho bàn phím cảm ứng) Là OK!!