• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[VIỆT HOÁ] UCWeb 7.o beta 2 {100% tiếng việt}

Hoden

Super V.I.P
Trình duyệt UCWeb 7.0 beta 2

Việt hoá : Hoden

Là trình duyệt quen thuộc duyệt web tốc độ cao nhiều tính năng hỗ trợ tải về nhanh chóng và luư vào một thư mục trên ổ d/

Và nhiều tính năng khác nay đã đựoc việt hoá giúp các bạn dễ dàng lứot web nhanh chóng

xsamxungx

cho hỏi lướt web bằng chương trình này có dowload nhạc trên mp3.zing được không vậy chủ topic cái web mặc định của máy thì potay rùi

Hoden

Super V.I.P
cho hỏi lướt web bằng chương trình này có dowload nhạc trên mp3.zing được không vậy chủ topic cái web mặc định của máy thì potay rùi

nó ko hỗ trợ web nhạc bạn à, nếu muốn load web nhạc phải cài them ucplayer nhưng nó không hỗ trợ cho máy cảm ứng.

tankinh

từ trước tới giờ em thấy skyfire là tốt nhất cho điện thoại, chỉ mỗi tội em không thể nào cài trên con 5800 XM của em được, chắc tại trang chủ ko hỗ trợ, nhưng thỉnh thoảng vẫn nghe 1 ài bác bảo là có, chẳng hạn như bác hoden

Ntv_79

từ trước tới giờ em thấy skyfire là tốt nhất cho điện thoại, chỉ mỗi tội em không thể nào cài trên con 5800 XM của em được, chắc tại trang chủ ko hỗ trợ, nhưng thỉnh thoảng vẫn nghe 1 ài bác bảo là có, chẳng hạn như bác hoden

Sky vẫn dùng được nhưng phải dùng bàn phím ảo. Bất tiện lắm!!!

Kenji1992

nhằm tạo thuận tiện cho các bạn vào lướt web bằng ucweb , mình xin post file này giúp đỡ các bạn thuận tiên hơn , các bạn đowload file đính kèm phía dưới và sàu đó vào chương trình ucweb , các bạn vào biểu tượng ngôi sao màu vàng sau đó kicks tuỳ chọn kicks tiếp nhập từ rồi chọn tiếp UCWEBFavorites.txt sau đó chọn có và tìm file các bạn vừa đowload xong ( các bạn bỏ file UCWEBFavorites.txt trong thẻ nhớ nhá ) chúc các bạn vui vẽ

cubi11

Cho mình hỏi mình dùng Ucweb vào socbay để download nhạc nhưng ko được nhưng mình dùng bản Java thì được xin giúp

hakudo2408

đừng có spam những kiểu như thế này nhé bạn, ấn nút Thanks là đc rồy :|