• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá VITO Audio Notes v1.37

AnhPheCT

Việt hoá VITO Audio Notes v1.37

Với phần mềm này bạn hoàn toàn có thể dễ dàng ghi âm với định dạng MP3, WAV , đặc biệt phiên bản này cho phép bạn thiết lập ghi âm cuộc gọi. Phiên bản cập nhật hỗ trợ Windows Mobile 2003/2003(SE)/5.0/6.0

Cài đặt xong chọn ngôn ngữ Việt Nam là OK

Thank's NguyenPhuConDao​

Thank you!! Mình đã fix link trức tiếp rùi!! Một bản Việt hóa và 1 bản EN

Chỉnh sửa cuối:

namlh

Thanks pác chủ Top. Tuy nhiên, tôi muốn hỏi: Tôi cài vào HTC Touch Diamond 1. Thì khi thu chỉ nghe rõ phía tôi nói, còn phía đầu kia thì ko nghe được pác à. (Tôi ko bật loa ngoài)

AnhPheCT

Thanks pác chủ Top. Tuy nhiên, tôi muốn hỏi: Tôi cài vào HTC Touch Diamond 1. Thì khi thu chỉ nghe rõ phía tôi nói, còn phía đầu kia thì ko nghe được pác à. (Tôi ko bật loa ngoài)

Cài thử file fix này xem sao nhé! Gọi thử 900 ghi âm thử và nghe thử xem sao.

namlh

Cài thử file fix này xem sao nhé! Gọi thử 900 ghi âm thử và nghe thử xem sao.

Dùng soft này thay cho Vito hả pác ? hay đây chỉ là file để sửa cho đầu kia nó to lên. Còn vẫn thu âm bằng VITO ???

AnhPheCT

Dùng soft này thay cho Vito hả pác ? hay đây chỉ là file để sửa cho đầu kia nó to lên. Còn vẫn thu âm bằng VITO ???
Dùng tấc cả cho các chương trình ghi âm cuộc gọi, thử đi nhé, file này chỉ là file Registry để tối ưu hoá ghi âm 2 chiều thôi.