• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VietLip 1.2 không chạy được trên ASUSP525?

didong111

em đã cài Vietlip vào máy ASUS p525 sử dụng WM5 nhưng mỗi lần run là nó báo lỗi --> Vui lòng tăt chế độ PHONE (turn off flight mode) và thử lại
Nhưng phần Help vẫn có Tiếng Việt
Giúp em với

PhamQuang

Manager
em đã cài Vietlip vào máy ASUS p525 sử dụng WM5 nhưng mỗi lần run là nó báo lỗi --> Vui lòng tăt chế độ PHONE (turn off flight mode) và thử lại
Nhưng phần Help vẫn có Tiếng Việt
Giúp em với

Nếu không nhầm chắc bạn chưa cài NETCF. Hoặc giả bỏ qua bước nào chăng?
Kiểm tra là cài lại từng bước nhé.
Mình chưa thử thực tế trên ASUS tuy nhiên trên bất kỳ PPC chạy WM5.0 nào cũng tốt cả.

didong111

Em có cài netcf rồi . Tiện thể cho em hỏi chừng nào có version 2.0 để hy vọng :(

NguyenDucDung

Cái này khi chạy bạn phải bật phần phone nên, nó đòi hỏi có IMEI cơ :D
chỉ loanh quanh mấy vấn đề đó thôi :D
Mình cũng gặp rồi mà :D

tuanbb

Nếu không nhầm chắc bạn chưa cài NETCF. Hoặc giả bỏ qua bước nào chăng?
Kiểm tra là cài lại từng bước nhé.
Mình chưa thử thực tế trên ASUS tuy nhiên trên bất kỳ PPC chạy WM5.0 nào cũng tốt cả.
Chàu cũng bi nhưng vậy Vui lòng tăt chế độ PHONE (turn off flight mode).cháu cũng đã cài tất cả luôn rồi.thẩm chí cài cả bản rom mới nhất 02.01.08 của Bác vẫn không chạy vẫn báo lỗi nhưng vậy.máy cháu là HP4700.cảm ơn Bác nhiều

brocils

Chàu cũng bi nhưng vậy Vui lòng tăt chế độ PHONE (turn off flight mode).cháu cũng đã cài tất cả luôn rồi.thẩm chí cài cả bản rom mới nhất 02.01.08 của Bác vẫn không chạy vẫn báo lỗi nhưng vậy.máy cháu là HP4700.cảm ơn Bác nhiều

có thể máy của bạn không support rồi .

didong111

Cái này khi chạy bạn phải bật phần phone nên, nó đòi hỏi có IMEI cơ :D
chỉ loanh quanh mấy vấn đề đó thôi :D
Mình cũng gặp rồi mà :D

Đã chạy được đâu mà đòi IMEI :( . Mình cài vào thì phần Help có Tiếng Việt nhưng khi chạy Vietlip nó báo lỗi
:-??

fanfanbig

Trước mình cũng bị, hard reset thoai :D Nhưng mình dùng wm03, ko biết máy bạn có giải quyết như thế được ko :)

anhnga

Bản này có thể chạy được trên Atom Life không?

Các bác cho hỏi bản này có thể chạy được trên Atom Life không nhỉ.....

dophihung

huynh muội kinh nghiệp dồi dào, cái này cài tốt trên cingularr 8125 ko ạ, em mới xài nên ko rõ lém

XuanTruong

Super V.I.P
huynh muội kinh nghiệp dồi dào, cái này cài tốt trên cingularr 8125 ko ạ, em mới xài nên ko rõ lém

Như Man PhamQuang đã nói ở trang 1: Bất kỳ PPC nào chạy WM5 đều dùng được VietLip 1.2 Bạn nhé! Chúc vui!

hoangtrung123

sao máy của cháu dopop M700 cài cũng không dược hả bác quang

máy của cháu cũng không cài được