• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vietmap x3a cho HD2 chạy Android

Status
Không mở trả lời sau này.

gunnroseclose

Mấy hôm nay có 1 số bác pm em về cái vụ vietmap này nên em post lại cho các bác thử, ai dùng đc thì dùng. Source thuộc về quachchusan bên tinhte :D:D

Các bác down bộ cài này http://www.mediafire.com/?q12nnuev1jm3pr7
rồi làm theo cái hướng dẫn cài ở đây: http://www.vietmap.vn/downloads/manuals/VietMapX3A_UserManual_Vi.pdf

Sau đó down file http://www.mediafire.com/?uti7j9o9ix5128a rồi cop đè vào thư mục Maps là xong. Sau đó restart máy rồi phi ra ngoài trời để nó định vị cho dễ nhé, tầm 3 phút cho lần định vị đầu tiên

Em cũng không dám chắc là nó có hoạt động không, tại bên tinhte có 1 số người dùng đc, 1 số thì không. em thì vẫn dùng ngon, các bác cứ thử xem sao :D:D

PS1: Lưu ý là bản vietmap nếu down trên trang chủ của VM thì sẽ không cr4ch được vì họ đã thay đổi 1 số file nên các bác down bản vm em đưa link MF trên kia nhé

PS2: File R51_SSC.idp em bóc từ bản cài VM mới, các bác copy vào thư mục maps nhé.
http://www.mediafire.com/download.php?uuu8n85ug750b4d

Chỉnh sửa cuối:

caonha

thuốc men đầy đủ hả bác thanks bác nhiều, download nhanh nhé các bác!\-/

gunnroseclose

thuốc men đầy đủ hả bác thanks bác nhiều, download nhanh nhé các bác!\-/

Full luôn đó bác :D:D
Các bác nào cần load thì load nhanh lên không mod đi qua vặt đầu em bây giờ :D:D
Lưu ý là bản vietmap nếu down trên trang chủ của VM thì sẽ không cr4ch được vì họ đã thay đổi 1 số file nên các bác down bản vm em đưa link MF trên kia nhé

gunnroseclose

Có bác nào dùng được thì vào confirm cho em 1 tiếng vì có 1 file phải lấy trong bộ cài mới nên em cũng không rõ có chạy được không

papawin

ok, mình chạy được rồi, nhưng sai lệch vị trí hơi nhiều khoảng 30m. Cám ơn bạn nhé

Cho mình hỏi có cách nào kiểm tra phiên bản của mình crack chưa vậy bạn?

gunnroseclose

ok, mình chạy được rồi, nhưng sai lệch vị trí hơi nhiều khoảng 30m. Cám ơn bạn nhé

Cho mình hỏi có cách nào kiểm tra phiên bản của mình crack chưa vậy bạn?

bác thử mở trong vietmap nếu không thấy nó nhắc gì đến bản quyền thì chắc là cr rồi, em nghĩ thế.
Lần trước em cài xong vào tìm cũng không thấy chỗ để điền k3y đâu

ngphuongqt

Cám ơn bác gunnroseclose nhiều nhé! Chạy tuyệt cú mèo luôn! Sai số không đáng kể.

P/S: NẾu có thuốc cho bản Win Mobile nữa thì tuyệt nhỉ ! :D

ducanet

bác nào có thuốc cho bản Winmo thì cho em xin với ạ. Mong các bác chia sẻ với em.
Xin cảm ơn các bác trước

gunnroseclose

bác nào có thuốc cho bản Winmo thì cho em xin với ạ. Mong các bác chia sẻ với em.
Xin cảm ơn các bác trước

Tính đến thời điểm này thì trừ việc bác bỏ tiền ra mua bản cho winmo hoặc cài android rồi chạy bản cho android thì không có cách nào đâu bác ạ.
Bên tinhte cũng có 1 số lão nói là crach được rồi nhưng vì muốn bảo vệ bản quyền phần mềm việt nên không share. Nói thật là em rất ghét những người này, VM thực ra được viết lại trên papago rồi bán với 1 cái giá trên trời, những gì nó mang lại quả thực không xứng đáng với số tiền phải bỏ ra.
Thế nên em mới post bản full này lên

artemis6789

Bác chủ thớt ơi, em là lính mới. Bác hướng dẫn chi tiết hơn cách cài đặt được không?
Em cảm ơn!

gunnroseclose

Bác chủ thớt ơi, em là lính mới. Bác hướng dẫn chi tiết hơn cách cài đặt được không?
Em cảm ơn!

Mình đã cố gắng hướng dẫn 1 cách dễ hiểu nhất rồi. Bạn không hiểu chỗ nào thì cứ nói rồi mình sẽ chỉ cho chứ nói chung chung thế thì mình làm sao chỉ được

loveblue

Super V.I.P
Chú ý : Không chia sẻ k@y Cr@ck cách hack các phần mềm Việt có bản quyền . Sai qui định của 4rum ,topic Close

Status
Không mở trả lời sau này.