• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VietNam 3.0 - Tiện Ích Online

TruongHan

Super V.I.P
VietNam 3.0 version mới nhất hiện tại là 3.3,bao gồm nhiều tiện ích như xem bản đồ, đọc báo online, coi tin tức về các hoạt động thể thao và nghe nhạc online...
Từ trình duyệt của điện thoại nhập địa chỉ : download.diadiem.com và chọn Hãng điện thoại -> hệ điều hành -> chọn loại điện thoại của bạn sử dụng
Sau đó trình duyệt sẽ tải về 1 file có dạng .apk và các bạn chỉ cần install vào máy là có thể sử dụng các tiện ích của phần mềm này

Hoặc bạn có thể tải trực tiếp ứng dụng file apk về máy tính từ link này
: http://download.diadiem.com/#

duong8488

e ấn vào tải file apk thì nó chỉ ra cái ảnh thôi bác ạ, e lên Chợ tải về rồi, bác xem lại link giúp anh em nhé, cũng có thể do máy em .

Đính chính: hóa ra là 1 popup, dùng để chọn loại máy rùi down luôn, sorry bác, e ko để ý kĩ.
E cũng dùng HD2, màn hình tương đương với Desire HD, nhưng ở đây chưa có HD, e nên chọn cái nào ạ?

Hoden

Super V.I.P
e ấn vào tải file apk thì nó chỉ ra cái ảnh thôi bác ạ, e lên Chợ tải về rồi, bác xem lại link giúp anh em nhé, cũng có thể do máy em .

Đính chính: hóa ra là 1 popup, dùng để chọn loại máy rùi down luôn, sorry bác, e ko để ý kĩ.
E cũng dùng HD2, màn hình tương đương với Desire HD, nhưng ở đây chưa có HD, e nên chọn cái nào ạ?

chọn déire đó bạn , loai màn hình WVGA cả mà , déire HD hay HD2 cũng như nhau thôi,

vanmailaem

mình xài N76 thì hông pít xài cái này dc ko nhỉ>????
Níu có Ai cho em file jar đi.
em cài cái jad no' báo lỗi ko à~~

Hoden

Super V.I.P
mình xài N76 thì hông pít xài cái này dc ko nhỉ>????
Níu có Ai cho em file jar đi.
em cài cái jad no' báo lỗi ko à~~

bạn vào nokia sẽ thấy pm cho máy thôi

Chỉnh sửa cuối:

khoaito

dùng samsung galaxy 5 co cài được không. em dùng hd2 android lên market donw ve được nhưng dùng samsung thì ko được

V

vietnam123

Guest
Kể ra cái này cài trên SD card thì hay hơn, bác nào lập trình lưu ý

Sent from my HTC Desire using Tapatalk