• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ViewThemes_1_0_Final - Xem trước theme định cài đặt

tuanloc1

ViewThemes_1_0_Final - Xem trước theme định cài đặt

Bạn muốn xem trước theme định cài đặt?
Format máy xong, biết chọn cài đặt theme nào trong kho theme của mình?
Hãy đến với “ViewThemes_1_0_Final”.
Tính năng:
Ứng dụng sẽ giúp bạn xem trước các theme mà bạn định cài đặt vào điện thoại, bao gồm:
- Ảnh chính của theme (Ảnh chủ đề)
- Ảnh phụ của theme (ảnh nền)
- Các icon của theme.
Ngoài ra trong quá trình xem bạn có thể lưu lại ảnh, icon của theme để sử dụng riêng cho mình.
Cách sử dụng:
Bạn chọn tệp sis/sisx cần xem, chờ một lát, chương trình sẽ giải nén các tệp hình ảnh trong chủ đề để bạn có thể xem trước. Bạn có thể lựa chọn các hành động: xem ảnh, lưu ảnh, lưu chủ đề, xóa chủ đề, ảnh hoặc cài đặt chủ đề tùy ý.

Chỉnh sửa cuối:

tuanloc1

topic này đưa vô việt hóa mới đúng chứ bạn là phiên bản tiếng việt mà

Bản EN đó bạn. Ảnh chụp là do mình việt hóa xong chép đè lên tệp ngôn ngữ đang sử dụng thì được. Nhưng khi đóng gói sis (Sisediot) thì cài vào nhấn chọn ngôn ngữ là lập tức out ngay. Nên đành up bản EN thôi. Bạn nào cần Bản Việt hóa mình sẽ up file ngôn ngư VI rồi hướng dẫn cho hoặc cao thủ VH nào tốt bụng xin vui lòng trợ giúp. Thank!

Chienkon88

Bản EN đó bạn. Ảnh chụp là do mình việt hóa xong chép đè lên tệp ngôn ngữ đang sử dụng thì được. Nhưng khi đóng gói sis (Sisediot) thì cài vào nhấn chọn ngôn ngữ là lập tức out ngay. Nên đành up bản EN thôi. Bạn nào cần Bản Việt hóa mình sẽ up file ngôn ngư VI rồi hướng dẫn cho hoặc cao thủ VH nào tốt bụng xin vui lòng trợ giúp. Thank!

anh lộc up file đó lên đi , xem có anh em nào giúp được hôk !

chúc vui !

tuanloc1

Hix, giờ đag fải dùg iTouch vào mạng, PC bị die Main rùi :(( Nên h hok test thử và júp mọi ng được :(

Vậy lúc nào Minh Fix được nhớ cho mình biết với nhé (Qua nay đang tức bỏ cơm vì nó đó: chép đè thì được mà hễ đóng gói thì lại out - bực cả mình) để rút kinh nghiệm cho các ứng dụng khác tương tự. Thank!!!!!

Kojiro

Super V.I.P
Bọn Trung nó Việt hóa được giao diện chính luôn đó :-? KJR cũng VH xong nhưng chưa mò cách làm giao diện chính nên vẫn đang tự xử :p

Thangnd31082

Patch Việt cho ViewThemes 1.0 by L.Q.T !

Vậy lúc nào Minh Fix được nhớ cho mình biết với nhé (Qua nay đang tức bỏ cơm vì nó đó: chép đè thì được mà hễ đóng gói thì lại out - bực cả mình) để rút kinh nghiệm cho các ứng dụng khác tương tự. Thank!!!!!

đúng là toàn pị văng ra ngoài , đợi các cao thủ ra tay thui anh à !

chúc vui !

Đã fix dựa trên File của Tuanloc1, không có gì thay đổi thì trưa nay anh em qua tải nhé !

Đã xong anh em làm theo hướng dẫn sau:
1. Tải File Patch Việt cho ViewThemes 1.0 by L.Q.T.zip đính kèm về và giải nén nó ra được file .sis
2. Cài đặt File gốc Tiếng anh do Tuanloc1 chia sẻ ở bài #1 hoặc tải tại đây : http://www.mediafire.com/file/1tokzwdzik5/ViewThemes_1_0_Final.zip ( anh em nào đã cài bản EN trước đó rồi thì thôi )
2. Cài File Patch Việt cho ViewThemes 1.0 by L.Q.T.sis đính kèm vừa giải nén mà mình đặc chế để có Tiếng Việt !

3. Move topic này về topic Việt hóa đi thôi !

P/S : Tất cả nội dung Việt hóa này là của Tuanloc1 nhé ! Mình chỉ giúp khâu chọn ngôn ngữ out ngay mà các bạn phản ánh thôi !

Chúc mọi người vui vẻ !

Chỉnh sửa cuối:

kp_enter

@tuanloc1: file ngôn ngữ tiếng Việt bạn thêm vào ko mở đc vì lỗi encode (dòng 61, 66).
- Cách đơn giản nhất là sửa lại file ngôn ngữ (tập tin Vietnamese.gns mình đính kèm ở dưới).
- Hoặc bạn vẫn giữ nguyên file ngôn ngữ của bạn và thay thế tập tin ViewThemes.pyc mà mình đã sửa lại.
P/s: phần trợ giúp bạn vẫn chưa dịch :)) Nếu dịch thì chú ý dòng 12 trong file ngôn ngữ (tên tập tin trợ giúp)

@a.Lâm: phần giao diện chính là các file caja*.gns (chỉ là các file ảnh thông thường). a sửa lại rồi add thêm vào là ok. nhớ chỉnh lại dòng 4,5,6 là tên các file giao diện a dùng

tuanloc1

@tuanloc1: file ngôn ngữ tiếng Việt bạn thêm vào ko mở đc vì lỗi encode (dòng 61, 66).
- Cách đơn giản nhất là sửa lại file ngôn ngữ (tập tin Vietnamese.gns mình đính kèm ở dưới).
- Hoặc bạn vẫn giữ nguyên file ngôn ngữ của bạn và thay thế tập tin ViewThemes.pyc mà mình đã sửa lại.
P/s: phần trợ giúp bạn vẫn chưa dịch :)) Nếu dịch thì chú ý dòng 12 trong file ngôn ngữ (tên tập tin trợ giúp)

@a.Lâm: phần giao diện chính là các file caja*.gns (chỉ là các file ảnh thông thường). a sửa lại rồi add thêm vào là ok. nhớ chỉnh lại dòng 4,5,6 là tên các file giao diện a dùng
Rất cảm ơn (click thank vẫn chưa đã:))) kp_enter và thangnd31082 vì sự giúp đỡ của các bạn đã cho mình them bài học về VH phần Mềm!!!

camyve

e tra hjeu j ca? bác nào chj e voi? e muón cài ViewThemes_1_0_Final - Xem trước theme định cài đặt thj lam theo bác kp_ hay bác thangnd.... vay???
topic này k có ạ vào nữa rùi hjc/\

Chỉnh sửa cuối: