• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Virtuagirl LiveWallpaper v1.3-sexy girl (UPDATE v1.5)

yeskia

Moderator
Yêu cầu: Android OS 2.1-2.3
Tổng quan: Tạo hình nền sống động và gợi cảm nhất! Thưởng thức sexy và gợi cảm với người mẫu chuyên nghiệp khiêu vũ nhấp nhô trên điện thoại của bạn!

Chọn các cô gái bằng cách nhấn màn hình của bạn sau đó lắc điện thoại để khởi động chương trình!

Muốn thử một cô gái khác? lắc màn hình của bạn một lần nữa để dừng chương trình hiện hành, nhấn màn hình để di chuyển các cô gái có sẵn (6 nàng cho đến nay), và lắc một lần nữa để khởi động một trong những cô bạn muốn!

Hãy tận hưởng! :)):)):))

Xem thêm thông tin:https://market.android.com/details?id=com.virtuagirl.wallpaper

Chỉnh sửa cuối:

congkhoi3

Xin hình nền cho Samsung Galaxy S2

Ai có Hình nền cho Samsung Galaxy s2 không cho mình xin với

phamtung8xhd

sao của mình nó không nhẩy nhỉ, bấm vào màn hình thì nó next sang hình khác thôi, hay phải mua mới được

Sanvu88

Member
sao của mình nó không nhẩy nhỉ, bấm vào màn hình thì nó next sang hình khác thôi, hay phải mua mới được

Chọn các cô gái bằng cách nhấn màn hình của bạn sau đó lắc điện thoại để khởi động chương trình!