• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIRTUALTOYS VT POKET TENNIS

hanemnhieu

Active Member
VirtualToys VT Pocket Tennis

Chơi Tenis trên PPC.
Phiên bản Full, hỗ trợ cả WM5.0 và màn hình VGA.

Hình ảnh minh họa:

Link tải Game:

- Mật mã bảo vệ Link: PhamQuang
- Mật mã giải nén: mobifuns.net
Hi, đoạn trên là tui xào nguyên văn của MX31214 trong phần Game thể thao, khi cài đặt xong, chúng ta sẽ thắc mắc cách chơi như thế nào: sau một lúc mày mò thì cũng ra, tui nghĩ sẽ có bạn thắc mắc như tui nên mạn phép bạn quản trị lập topic này
Khi vào chơi, chọn player xong (cái này quá dễ phải không:D), lúc chuyển sang trận đấu: để giao bóng thì các bạn nhấp stylus vào vị trí bên sân đối phương lúc đó lực đánh sẽ chạy, chờ lực đánh lên đến mức mong muốn, nhấp tiếp stylus một lần nữa vào sân đối phương (nhớ nhấp đúng vào ô giao bóng nhé, nhấp ra ngoài foul ráng mà chịu :))) rồi xong, thế là giao bóng ngon lành
Nhưng chưa xong đâu, sẽ có bạn thắc mắc đỡ bóng như thế nào, cứ từ từ, khi đối phương đánh bóng sang bạn nhấp stylus ở bên phần sân đối phương (vị trí bạn chỉ ở đâu quả bóng sẽ bay sang đó) nhớ chỉ đừng gần lưới quá nha, vì nếu chỉ ở đó, có khả năng bóng sẽ không qua lưới ;;)
Phải nói game này rất tuyệt, còn chần chờ gì nữa
Thank to PhamQuang again

bbcat

cho em hỏi lob bóng như thế nào, em chỉ thấy đánh thẳng thôy, nó lên lưới là pó tay, đánh kiểu nào cũng ko wa đc (_"_.)

hanemnhieu

Active Member
Theo mình, lob bóng khi đối phương lên lưới, bạn chỉ về phía cuối sân đối phương đó bạn, chúc vui

tendangnhap

Mình không biết download ở trang này xin vui lòng giúp mình. Mình nhấn download free, thời fgian đếm lùi, nó kêu nhấn vào button để down nhưng sao nhấn vào nó lại đếm ngược tiếp!? Cư vậy hoài và mình ko tải xuống được.