• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Virtuous Unity 1.31.0 Sense 3.0 based on Pyramid

picachu1220

Mình vuâ up xong. Sao mình ko thấy ứng dụng mail và ưng dụng đọc sách. Có bạn nào bị giống mình ko???

venusian

Moderator
Mình vuâ up xong. Sao mình ko thấy ứng dụng mail và ưng dụng đọc sách. Có bạn nào bị giống mình ko???

Chắc bạn Up bản của mình hả. Tại mình không dùng Mail nên mình đã bỏ nó đi đấy.
Bạn cần thì có thể vô đây tải về: http://www.mediafire.com/?wl6j801f2io1pha
Bạn làm như sau.
  1. Down file trên về và giải nén ra
  2. Chép ứng dụng đó vào Thẻ nhớ
  3. Dùng Root Explorer chép ứng dụng đó từ Thẻ nhớ vào System/App (Trước khi chép bạn phải nhấn vào chữ R/W ở phía trên (trong ứng dụng Root Explorer) để nó thành R/O.
  4. Nhấn giữ vào ứng dụng vừa chép vào
  5. Chọn Permissions
  6. Đánh dấu hết cột bên trái và một dấu trên cùng của cột ở giữa (Tương đương rw-r--r--)
  7. Nhấp OK
  8. Lại nhấp vào chữ R/O để nó chuyển thành R/W
  9. Khởi động lại máy là OK

picachu1220

Chắc bạn Up bản của mình hả. Tại mình không dùng Mail nên mình đã bỏ nó đi đấy.
Bạn cần thì có thể vô đây tải về: http://www.mediafire.com/?wl6j801f2io1pha
Bạn làm như sau.
  1. Down file trên về và giải nén ra
  2. Chép ứng dụng đó vào Thẻ nhớ
  3. Dùng Root Explorer chép ứng dụng đó từ Thẻ nhớ vào System/App (Trước khi chép bạn phải nhấn vào chữ R/W ở phía trên (trong ứng dụng Root Explorer) để nó thành R/O.
  4. Nhấn giữ vào ứng dụng vừa chép vào
  5. Chọn Permissions
  6. Đánh dấu hết cột bên trái và một dấu trên cùng của cột ở giữa (Tương đương rw-r--r--)
  7. Nhấp OK
  8. Lại nhấp vào chữ R/O để nó chuyển thành R/W
  9. Khởi động lại máy là OK

Thanks ban nhiu nhiu nha ma thấy khó wa'. zậy mình up lại bản cua xda la` bt ha bạn. bản cua xda có mượt như bản của bạn ko.