• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vision of Pureness Attisx S60v3v5 edit by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Vision of Pureness Attisx S60v3v5 edit by Duylinh27884

Theme này của s^3 lúc đầu cài vào test thì thấy mất cột báo pin,sóng,đồng hồ thì ko thấy kim đâu nhưng nặng nhất là bị đơ luôn con máy:))mình edit lại cho v3 và v5 nên trong quá trình dùng nếu còn lỗi thì ae cũng thông cảm nhé:D

LINK DOWNLOAD

ganang1234

đêm đã khuya mà bác Linh vẫn up theme mới cho ae thế này cơ ah^^ bác nhiệt tình quá..chắc định làm món quà giúp cho ae bắt đầu 1 tuần mới đầy hứng thú đây:D rất vui vì lại được mở hàng cho bác\-/=D>=D>=D>=D>=D>=D>

duylinh27884

Moderator
Lần nào cũng mở hàng chắc có duyên với mền đê;;)loay hoay với nó từ đầu hôm tới giờ mới xog ý chứ.Chú thức khuya nhể,ai ma đêm thì vào điểm danh luôn cho có hội :p công nhận mạng giờ này tốt thật,load phà phà :))

Dragon459

Manager
theme này có thanh tab khá hay về ý tưởng. :-?
Ngày mai e cũng sẽ tạm trở lại để gây dựng lại phong trào. chứ tình hình này buồn quá. \-/

duylinh27884

Moderator
theme này có thanh tab khá hay về ý tưởng. :-?
Ngày mai e cũng sẽ tạm trở lại để gây dựng lại phong trào. chứ tình hình này buồn quá. \-/
Trở lại phải chào hàng bằng 1theme khủng(anna phoenix chẵng hạn) đấy nhớ(mặc dù chưa biết giò cẵng anna phoenix ra sao nhưg ém kỹ vậy chắc khủng lém :p ) =))

kaise

Trở lại phải chào hàng bằng 1theme khủng(anna phoenix chẵng hạn) đấy nhớ(mặc dù chưa biết giò cẵng anna phoenix ra sao nhưg ém kỹ vậy chắc khủng lém :p ) =))

:)) lúc có hàng bác nhớ đọc kĩ lại bài viết này =))

iamstven

cái này có icon hình ảnh vs internet forder media forder gì đó ngoài menun không chủ tóp?

duylinh27884

Moderator
Bạn có máy chi sao ko test mà hỏi:( đây là bản edit lại nên 1 số thứ có trên s^3 sẽ ko có trên bản này nhé

iamstven

Bạn có máy chi sao ko test mà hỏi:( đây là bản edit lại nên 1 số thứ có trên s^3 sẽ ko có trên bản này nhé
thiếu forder internet linh ạ.b chi t cách add 3forder ý được không.địa chỉ uid của 3cái ý nữa.mình rất thích icon này

Radium

Moderator
hình ảnh là photo folder, media là media, internet thì major id giống mấy cái trên, minor id là 0x02. Bạn vào tab resources thay thử xem sao.