• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VistaPerfection 3.5

divangdaqua

Bác down về mà chép vào ip là xong ah còn trên cydia không có đâu.

trời ơi.cã một đóng file vậy cài vào là cài sao ha.chép vào là chép sao.ai kô biết la cài vô winterboard...như cái file nào chứ hay lâc2i vô hết tất cã các file phãi có bản hướng cụ thể chút chứ.cứ nói kô kô hời hớt vậy thì nói làm gì

divangdaqua

các bạn down 1 themes về rùi cop vào : /private/var/stash/Themes.xxx . Reset máy rùi vào winter chọn nó -> ok

hướng dẫn vớ vẫn qua.cã 1 đống file cài vô làm sao đây.ai mà kô biết cài vô themexxx rồi mỡ winterboard lên chon nó.như quan trọng là có ra được vậy kô?bao nhiêu người củng cài vô vậy mà có được đâu.Biết cách hướng dẫn thì làm ơn hướng dẫn rõ ràng còn nói chung chung kiểu này thì chã ai mà kô nói được.

giangvungtau

tui cũng chép vào rồi mà cuuối cùng có thấy gì đâu,nó trở về giao diện iphone chứ có vista gì đâu trời

takeocat

thêm này mà cài vào thì nhìn như laptop bỏ túi ấy nhỉ thx chủ totpic xem lại link đi mình tải kg được

tanlinhub

Super V.I.P
lập topic xong để đó không trả lời gì hết.chan' kinh.

Topic của người ta lập năm 2008, bây giờ các bác lục lại hỏi thì phải từ từ chứ.

Cái này mà chủ topic mod lại cho nó chạy trên OS4 thì đẹp... vãi!