• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ViTalk for iPhone

38h66689

mình down về rồi nhưng khi đăng ký thành viên thì điền đầy đủ thông tin thì nó tự out ra là sao hả các bác??

dante_xxl

Sao chương trình này cứ vào BossPrefs bật Edge lên xong vào là bị kick ra, còn tắt Edge đi thì vào bình thường nhỉ? :-/

chienbinh341

ban có thể lắp sim vào 1 mấy khác để đang kí GPRS xong ban lắp vào IP roi các ban vao day
Settings => General => Network => Cellular Data Network
APN: m3-world
Username: mms
Password: mms
mình cung đang sử dụng FW 2.2
cac bạn thử như vậy nhé

manhhaVirgo

Đợi bản sau thôi bạn à.Bản này cài rồi vào toàn bị văng ra thôi chắn lắm ko dùng đc đâu...IP ko chat yahoo đc cũng hơi bị bức xúc :-/

thangnguyen81

cac pac cho tui hoi sao Vitalk cho Iphone hay bi treo may va out? con yahoo thi dang nhap ko dc la sao?
Co ai biet chi giup tui voi?!

ThAngNgO_

bản này còn nhiều cái chưa chuẩn, hay bị out và treo, các bạn đợi bản update sau vậy :D

dangthai27

cho minh hoi ti???sao ban vitalk 0.510 lai tinh tien truy cap gprs dat hon cac ban vitalk khac nhi????????

ThAngNgO_

cài cho mạng viettel như thế nào vầy các bác ?

VinaPhone:
APN: m3-world
User name: mms

Mobifone:
APN: m-wap
Username: mms

Viettel:
APN: v-internet
Username: (để trống)
Password: (để trống)

thử xem đc ko bạn, ko sài " vịt teo" nên ko bít ok ko :D

ngocgioi1986

Mình sài Yahoo trên IP để chat, các bạn sài Vitalk ko biết tính tiền thế nào nhỉ, có chương trình yahoo cho IP mà, nó là Yahoo Messager lun mà