• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnDroid_HTC_2.3.4-GB_11.04.03_3D

hanoiwap

Super V.I.P

Download

Chỉnh sửa cuối:

thongdtk3

BÁc ơi tích hợp giao diện nhìn rất đẹp, tinh tế .. em hơi ngại vấn đề pin vì xaig giao diện 3d... pin room này ổn ko bác... Và ram free nữa em cũng quan tâm vì hay chơi game ... 1 thời gian dùng room bác quang DHD05 cũng khá ung ý .. nhưng em hay chơi game nên xài 3.3 của Mike ...em dùng thử phím swype rồi .. Gỗ tiếng việt không thích bằng gotiengviet .. em dùng gotiengviet dùng cả 2 ngón tay cái mà không cần xoay màn hình ... rất nhanh và ok.. Thank bác..

xin cho hỏi khi up room chỉ cần up mỗi room hay chỉ cần flash thêm laucher nữa mới có giao diện 3d hả bác..XIn cho em hỏi có thể flash thêm cái gì nữa để có icon % pin không ạ

Chỉnh sửa cuối:

thongdtk3

Các bác nào dùng rồi cho xin ít cảm nhận đi với nào !
Minh đang doWn về thử ..... ,mới ra mà làm gì có ai dung đâu....

Giao diện SpB bác Hanoiwap tích hợp vào mà .. rất đẹp , tiện dụng

RANGTHUA

Mới flash rom này, chả giống với hình ở trên, cái APM bị forse close. Nói chung chủ thớt đưa rom lên mà chả giới thiệu, gì chi tiết cả.

thongdtk3

Mới flash rom này, chả giống với hình ở trên, cái APM bị forse close. Nói chung chủ thớt đưa rom lên mà chả giới thiệu, gì chi tiết cả.

E Down đúng bản VnDroid_HTC_2.3.4-GB_11.04.03 , nhưng làm sao để có giao diện 3D hả bác ??????????? Điểm quadrant có 1275 thôi .. hƠI thấp quá (em cài 3.3 mike điểm là 1875 trong khi đó cài hơn 20 Game và mấy chục phần mềm nữa ).. Em chơi Asphal 6 bị bật ra khi load xong trailer ...

Xin bác chủ thớt cho thêm ít thông tin đi bác .. ví dụ Base on , Kenel , 1 số tùy chỉnh , có thêm soft gì , và radio recomened

Chỉnh sửa cuối:

hanoiwap

Super V.I.P
BÁc ơi tích hợp giao diện nhìn rất đẹp, tinh tế .. em hơi ngại vấn đề pin vì xaig giao diện 3d... pin room này ổn ko bác... Và ram free nữa em cũng quan tâm vì hay chơi game ... 1 thời gian dùng room bác quang DHD05 cũng khá ung ý .. nhưng em hay chơi game nên xài 3.3 của Mike ...em dùng thử phím swype rồi .. Gỗ tiếng việt không thích bằng gotiengviet .. em dùng gotiengviet dùng cả 2 ngón tay cái mà không cần xoay màn hình ... rất nhanh và ok.. Thank bác..

xin cho hỏi khi up room chỉ cần up mỗi room hay chỉ cần flash thêm laucher nữa mới có giao diện 3d hả bác..XIn cho em hỏi có thể flash thêm cái gì nữa để có icon % pin không ạ

Swype Keyboard khi type không nhanh nhưng khi swype thì cực nhanh bạn ạ

Bản ROM trên đã tích hợp SPS Shell 3D bạn ạ

hanoiwap

Super V.I.P

Nếu bạn tải bản chưa có 3D thì cài thêm SPB Shell 3D là được (tải trên Market)

hanoiwap

Super V.I.P

Các tham số khác không nói đến nghĩa là vẫn như bản trước bạn ạ

thongdtk3

Swype Keyboard khi type không nhanh nhưng khi swype thì cực nhanh bạn ạ

Bản ROM trên đã tích hợp SPS Shell 3D bạn ạ

Em flash room rồi tìm hoài mà không thấy Giao diện 3d đã tích hợp gì cả ... em nghĩ là bác tích hợp vào rùi để chỉnh sửa ??? chứ không cần fai down về cài nữa chứ ???

hanoiwap

Super V.I.P
BÁc ơi tích hợp giao diện nhìn rất đẹp, tinh tế .. em hơi ngại vấn đề pin vì xaig giao diện 3d... pin room này ổn ko bác...

Tốn pin quá!!!

Tạm thời không tích hợp SPB Shell 3D vào ROM nữa
Bạn nào muốn dùng thì cài thêm vậy