• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnDroid_Sense_v.3

hanoiwap

Super V.I.P
Vẫn bị bác à, e vừa down về và up, cai bằng market cũng bị nữa...

Tôi sẽ kiểm tra lại.Máy của tôi không bị hiện tượng trên.Nhờ anh em khác test giúp.Cám ơn

Chỉnh sửa cuối:

y18nlife

Nói thật là khi cài bản này của mdj tôi cũng bị. Rất nhiều games và app cài vào đc nhg mở ra toàn bị fc thôi

txdv84

Nói thật là khi cài bản này của mdj tôi cũng bị. Rất nhiều games và app cài vào đc nhg mở ra toàn bị fc thôi

Đã test đi test lại, vẫn vậy, bác chủ xem lại bản up lên xem có chuẩn không với nhé!

hanoiwap

Super V.I.P
VnDroid_Sense_3t_11.07.18

Thêm Bàn phím HTC hỗ trợ đoán nhận chữ Việt không dấu

-Rất đắc dụng đối với các bạn tay to.Bạn có thể bấm trùm lên vài phím
-Cài bằng file zip qua Recovery
-Menu/Cài đặt/Ngôn ngữ và bàn phím/Touch Input/Từ điển cá nhân/Đồng bộ từ điển cá nhân/Khôi phục từ thẻ nhớ
(Menu/Settings/Language & keyboard/Touch Input/Personal dictionary/Sync personal dictionary/Restore from storage card/OK)
-Bàn phím HTC tách ra để cài cho máy khác
Download.

Chỉnh sửa cuối:

hanoiwap

Super V.I.P
Bản VnDroid_Sense_3t11.07.11.zip bác ah. Đã nhận xét trong VnDroidBlog

Cám ơn bạn đã comment.
Tôi đã thử các phiên bản 3t nhưng không thấy hiện tượng bạn đã mô tả
Tôi sẽ tải VnDroid_Sense_3t11.07.11.zip để thử xem sao.Xin trả lời bạn sau

Tôi vừa thử bản VnDroid_Sense_3t11.07.11.zip vẫn không có lỗi bạn đã nêu ra
Bạn nên chú ý Full Wife trước khi up rom

Cháu đã Full Wife trước khi up rom rồi ah. Mới cài dùng thì không bị nhưng dùng sau một thời gian mới phát sinh lỗi bác ah.

mrhoat55555

Bác hanoiwap ơi, bác cho cháu hỏi một chút với?, cháu thích bản rom 3t của bác và cũng thích giao diện của rom Miui, liệu có thể kết hợp được như vậy không hả bác???

khoadiepnguyen

Bác hanoiwap ơi bác fix giúp em bản 3d để cài được file apk nhé bác
Thích bản này nhưng không cài phần mềm được

hanoiwap

Super V.I.P
Bác hanoiwap ơi, bác cho cháu hỏi một chút với?, cháu thích bản rom 3t của bác và cũng thích giao diện của rom Miui, liệu có thể kết hợp được như vậy không hả bác???

VnDroid Sense 3t dùng Sense khác với MIUI.Nếu bạn thích giao diện của MIUI nhưng muốn có ứng dụng của VnDroid Sense 3t cũng có thể được (nhưng chỉ một số ứng dụng có thể tương thích).Cụ thể bạn muốn những ứng dụng gì cho MIUI?