• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnDroid_Sense_v.3

lvduccn

Bản này dùng mức 5% cho hiển thị dung lượng pin.Sẽ thêm hình cho phần hiển thị 1% trong bản sau

Thank Bác. Vậy thì em chờ bản sau vì bản trước em cũng không bị lỗi cài apk

khoadiepnguyen

Bản này dùng mức 5% cho hiển thị dung lượng pin.Sẽ thêm hình cho phần hiển thị 1% trong bản sau

Về khoản pin mình thấy như sau: từ mức 100% xuống thì mỗi lần tụt xuống là 20% (nghĩa là 100 - 80 - 60 - 40 - 20). Tuy nhiên từ mức 20% thì xuống mỗi lần là 5% cho đến khi hết pin.
Nếu bác Hanoiwap hiệu chỉnh mỗi lần tụt 1% thì quá đẹp.
Thanks bác hanoiwap rất nhiều.

tuanpro_hl

bác HNWap có thể cho thêm hiệu ứng chụp ảnh nhận diện khuôn mặt và nụ cười và giới hạn thời gian gọi vào được không,nếu bản cập nhật có thêm cái đó thì hay quá.cám ơn bác nhiều !!!

Chỉnh sửa cuối:

soc0la

vậy nhân diện khuôn mặt | nụ cười có thể bổ sung thêm vài room được không bác?giống room core droind đó,mà bác biết phần mềm giỏi hạn thời gian gọi nào thi giới thiệu giúp tôi với. cảm ơn bác nhiều!
xin nói thêm tên tuổi cho ae tiện xưng hô nhé! bác hanoiwap năm nay ngoài 60 rồi nhé! ae rõ hết cả chưa??

hanoiwap

Super V.I.P
Tôi đã bán DHD sáng nay và tạm biệt box DHD.Xin gửi tới các bạn lời cám ơn chân thành vì đã dùng thử và góp ý cho các bản Rom của tôi.

khoadiepnguyen

Buồn...vì bác chia tay DHD.
Trước đó bác ancola66 cũng đã chia tay DHD.
sắp tới ai sẽ cook ROM cho anh em DHD khám phá nhỉ?
Buồn...

d680

Member
Vậy là lại một Vip rời bỏ Box DHD. Chán!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!