• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnEvo3D_11.08.07

takaru

hehehe , bác ơi . con này chạy thế nào bác . cháu đang rao con DHD để đi sang con này . máy này mới quá nên chắc chưa có nhiều người có đk để test rom của bác rôi

PhamQuang

Manager
hehehe , bác ơi . con này chạy thế nào bác . cháu đang rao con DHD để đi sang con này . máy này mới quá nên chắc chưa có nhiều người có đk để test rom của bác rôi

Cấu hình của EVO 3D hầu như không khác so với SENSATION, tuy nhiên kiểu dáng được đánh giá nam tính và mạnh mẽ hơn.
Bác HN có EVO 3D mà im lặng quá, làm tôi phải làm "mò" thế này. :D
Đang cũng định mua 1 chú nghịch xem sao đây. :D

doquangduc

Well-Known Member

Em mới dùng em này sang ngày thứ 3, nói chung là cũng na ná Sen, chỉ hơn được mỗi cái 3D, nhưng chỉ mang tính chất trình diễn nhiều hơn, xem lâu thì mỏi mắt lắm. à mà quan trong là tuy dung lượng Pin cao hơn Sen, nhưng em thấy dùng không thấy nóng máy như Sen, và sạc thì máy cũng mát, Để em thử Rom Bác Minh cái đã.

hanoiwap

Super V.I.P
Cấu hình của EVO 3D hầu như không khác so với SENSATION, tuy nhiên kiểu dáng được đánh giá nam tính và mạnh mẽ hơn.
Bác HN có EVO 3D mà im lặng quá, làm tôi phải làm "mò" thế này. :D
Đang cũng định mua 1 chú nghịch xem sao đây. :D

RAM EVO3D 1GB lớn hơn Sensation 768MB một chút nhưng nhanh hơn nhiều bác ạ

hanoiwap

Super V.I.P
cài vào không lên đc bạn ơi.chỉ lên logo và đứng im.

Bản này tôi đã dùng thử và OK.Bây giờ bán máy rồi nên không thử lại được
Bạn kiểm tra MD5:B619475AA8381FB8F2DCA4F33734423B hoặc tải lại xem sao

Chỉnh sửa cuối:

twantoan

cháu đã sang đây mà bác còn đâu :((. thích công nghệ khổ lắm bác ah.suốt ngày phải ra hành lang bắt wifi vì máy tính vợ ôm khư khư đã thế lại còn nói suốt ngày với điện thoại chẳng để ý vợ con :((

y18nlife

Cháu test thử rom của bác rồi, xài 2 ngày thấy quá ổn, thích hơn bản rom của máy gsm mới mua
có lẽ tiếp tục xài lại tốt, chứ bên xda người ta viết rom cho evo vẫn ít quá
thế bác bán máy rồi ko mua bản gsm xài tiếp ạ?
cháu tạu ngay 1 con gsm trưa hôm qua tháy hao pin hơn bản rom của bác ^^

phamthaitl

Cháu test thử rom của bác rồi, xài 2 ngày thấy quá ổn, thích hơn bản rom của máy gsm mới mua
có lẽ tiếp tục xài lại tốt, chứ bên xda người ta viết rom cho evo vẫn ít quá
thế bác bán máy rồi ko mua bản gsm xài tiếp ạ?
cháu tạu ngay 1 con gsm trưa hôm qua tháy hao pin hơn bản rom của bác ^^
bạn dùng bản nào thế.bác Hanoiwap có hai bản.bản nào dành cho máy GSM vậy bác.