• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnSpbKbd4.2.0_B3244

hanoiwap

Super V.I.P
Khi dùng PHM Registry Editor,bàm phím che hết không thể nhấn OK và Cancel,tôi nảy ra ý định làm một thanh chứa phím điều hướng riêng thật thấp để lộ ra OK và Cancel.Và bản VnSpbKbd4.2.0_B3244 ra đời mong muốn giúp các bạn sử dụng HTC dễ dàng.Ngoài ra,bạn có thể chuyển sang bàn phím narrow thấp đúng tiêu chuẩn 160 pixels

Nhấn và giữ
Enter : chuyển sang Navigation bar (70 pixels)

All : viết tắt của Select All
Cop:Copy
Past: Paste
Un:Undo
Nhấn và giữ
ABC,12#: chuyển sang Sym

Download

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

Khi dùng PHM Registry Editor,bàm phím che hết không thể nhấn OK và Cancel, còn một cách nửa là thay đổi sang Skin Keyboard khác sẽ lộ ra Menu để nhấn OK và Cancel. Rất cảm ơn Supber V.I.P!

thaiduongnhat

các bác cho em hỏi phải làm sao để tắt chế độ rung phản hổi khi dùng vnspbkbd với ạ ? em xin cảm ơn

AnhPheCT

các bác cho em hỏi phải làm sao để tắt chế độ rung phản hổi khi dùng vnspbkbd với ạ ? em xin cảm ơn

Disable any pressed key vibrate
[HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\OEM\Keystate]
"KeyVibratorState"=dword:00000000

hanoiwap

Super V.I.P

Chọn trong Options:Rung khi nhấn xuống,rung khi nhấc tay lên và không rung

Chỉnh sửa cuối: