• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Walkman 3.0 Full Việt Hoá cho P1i

shadow141206

p990i có cài được ko bạn

cho em hỏi cái này chạy được cho p990i k vay mấy a, e lỡ cài vô rồi nó báo not found thì fari làm sao bi giờ, còn mún gỡ ra thì không biết cách gỡ ra, mấy a biết chỉ dùm em

P9 không cài đc bạn nhé (chắc do RAM ít). Nếu lỡ cài rồi thì đừng restart máy, chỉ cần XOÁ HẾT những files đã chép vô là đc. Tuy hơi tốn công tí, nhưng đỡ hơn là bị văng lỗi rồi phải reset lại máy !!!! :D:D:D

lams-blu

Cho xin bài viết tỉ mỉ về cách cài WALKMAN 3.0 và các ứng dụng cho P1i. Cám ơn trước nhe

shadow141206

Cho xin bài viết tỉ mỉ về cách cài WALKMAN 3.0 và các ứng dụng cho P1i. Cám ơn trước nhe

Bạn wa bên phần ỨNG DỤNH CHUNG cho UIQ3.0 rồi search cách càiWM3.0 nhé !!! Các ứng dụnh cho P1i bên đó cũng có nữa đấy b-)b-)b-)

Flagship

Mới Reset lại ổ C nên phải cài lại walkman. Bản walkwan này khi dừng phát thì hiện ra cái Background là hình BÃI BIỂN như ở trên, mình lại ko thích nó?

Có cách nào đổi nó ko? Ngoài việc thay file ảnh đó bằng file khác? Chỉ giúp mình nhé. Tìm mà ko thấy

trung0983344055

Walkmam 3.0 for p1i (die)

Nghe hoành tráng giao diện đẹp nhưng xài được 4 ngày nó im re hiện dòng thông báo " application couldn't be started " Bác nào biết cách khắc phục chỉ mình đi.:(:)(:)((
thank nhiều

sonsbv

Nghe hoành tráng giao diện đẹp nhưng xài được 4 ngày nó im re hiện dòng thông báo " application couldn't be started " Bác nào biết cách khắc phục chỉ mình đi.:(:)(:)((
thank nhiều

Sau khi cài WM3 bạn có cài chương trình nào khác không? Có thể bị xung đột. Nếu lỗi như vậy bạn copy lại xem sao. Mình thấy vẫn ổn mà.

shadow141206

thank nhiều

Bạn thử restart máy lại, sau đó không cho chạy bất cứ Ct nào, chỉ chạy mỗi WM3.0 thử xem :-?:-? Có thể do bị đụng CT nào đó ! ;)

nguyendoanto

thank nhiều
cái này là do bật media mặc định thui mà. end hết rồi mở walkman là được:)):)):))

gintamarchen

cái này là do bật media mặc định thui mà. end hết rồi mở walkman là được:)):)):))

:-/:-/:-/ mình đã thử 2 bản walkman 3.0
nhưng sau khi copy vào ổ C, restart
chạy thử chương trình thì báo lỗi "Application couldn't be started"

các bác giúp mình với :((

redipro

:-/:-/:-/ mình đã thử 2 bản walkman 3.0
nhưng sau khi copy vào ổ C, restart
chạy thử chương trình thì báo lỗi "Application couldn't be started"

các bác giúp mình với :((

Lạ nhỉ mình làm là dc ngay mà.Bạn có làm đúng theo hướng dẫn ko vậy???

gintamarchen

Lạ nhỉ mình làm là dc ngay mà.Bạn có làm đúng theo hướng dẫn ko vậy???

Mình để CapsSwitch OFF, rùi copy tất cả và ổ C (đã check đủ từng file)
Khởi động lại. Chạy có báo lỗi Ứng dụng không thể chạy.

Bạn cho mình xin link hướng dẫn được ko, tìm hoài ko thấy

NokuaN70

Well-Known Member
Bnj kiểm tra lại thử xem chương trình nghe nhạc măc định của máy có đang chạy ẩn không? Nếu có thì WP không chạy dc đâu, tắt chương trình nghe nhạc của máy đi thì mới dc.