1. Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wallpaper - Cute Girl

Thảo luận trong 'ANDROID - ỨNG DỤNG & GAME' bắt đầu bởi Lam2016, 18/7/16.

1. Lam2016

Lam2016 New Member

Nếu bạn đang đi tìm một ứng dụng sưu tầm hình ảnh các hot girl hiện nay thì Cute Girl chính là ứng dụng bạn phải có trong chiếc điện thoại của mình.

Cute Girl có một giao diện cực kỳ chuyên nghiệp và tinh tế, giao diện dể xài, phù hợp với mọi lứa tuổi.

Cute Girl sưu tập những hình ảnh các cô nàng nóng bỏng, xinh xắn, đáng yêu.

Đến với cute girl bạn có thể thoải mái tải những hình ảnh đẹp về điện thoại để có thể dùng làm hình nền

Điều nổi bật ở cute girl chính là kho hình phong phú với chất lượng HD. Kho hình khổng lồ của cute girl hiện tại có hơn 10000 tấm hình với chất lượng cực cao, hình ảnh được chọn lọc một cách kỹ càng. Tất cả các người mẫu của Cute Girl đều đạt chuẩn hoa hậu trở lên đấy nhé

Hy vọng các bạn sẽ có những phút giây thư giản thật thoải mái với Cute Girl

Link tải nhé: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.thh.hotgirl2016

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: 18/7/16
  2. Lam2016

Lam2016 New Member

play.google.com/store/apps/details?id=com.thh.hotgirl2016

3. Lam2016

Lam2016 New Member

4. lehung101

lehung101 New Member

die rồi

5. linhdam09

linhdam09 New Member