• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WebOffline 1.0.0-4 - Lưu trang web để sử dụng offline

AquaSta

Moderator
Với WebOffline bạn có thể tải về một trang web một cách đơn giản và xem nó khi bạn không thể kết nối đến mạng (WiFi/3G), trực tiếp từ Safari.

Để sử dụng: Nhấn vào nút active trên thanh công cụ Safari và chọn tuỳ chọn mới là `Save for Offline`. Trang web sẽ lưu lại, sau đó bạn có thể xem nó từ Bookmarks >> Saved Pages. Nút thanh công cụ có thể được cấu hình từ ứng dụng Settings.

Download
MultiUpload

quoctoa

Bạn nào sử dụng chương trình này rồi xin cho ý kiến với.
dữ liệu offline tải về được lưu ở đâu? nếu chép source offline mình down về bằng Teleport (dùng trên windows) thì có sử dụng bằng chương trình này được không? Vì thư viện mình down về dung lượng khá lớn và phải cập nhật thường xuyên nên mới tính chuyện offline.
Xin tư vấn thêm.

quoctoa

Bạn nào sử dụng chương trình này rồi xin cho ý kiến với.
dữ liệu offline tải về được lưu ở đâu? nếu chép source offline mình down về bằng Teleport (dùng trên windows) thì có sử dụng bằng chương trình này được không? Vì thư viện mình down về dung lượng khá lớn và phải cập nhật thường xuyên nên mới tính chuyện offline.
Xin tư vấn thêm.