• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ WhiteStone_WM6.5_D15C2.U4_Build 21916 ★ Sense 2.5 20181424.0 ★

uranus27

Thx mod dung những ngày qua cook rom mình sài ké , mình vừa chia tay em imagio hôm qua , hôm nay vô chia tay anh em . Imagio đúng là ngon , bổ , rẽ .
Thx all

Cập nhật bản D15C2.U3 với Manila 2.5 20181424.0 và HTC_Messaging_Client_1_8_20182229_00 từ Ship Rom LEO_TMOUS_3.14.513.0 mới...

vietanh141281

Up thử xem sao, ko hay thì lại quay về bản D2C2,từ trước đến giờ mình vẫn thấy D2C2 là ổn định nhất.

nile

Những gì thay đổi so với bản rom trước mình đã ghi ở phần Thông tin rồi bạn ạ...

:( .. mod ơi mod à ... mod up cái Rom Energy nghiên cứu đc ko ... sao cái HTCMessaging_Client mới up thì nhắn tin ko sao ... muh tin nhắn nó nhìu 1 tý là giật tung cả máy lên .... :(

:( .. mod ơi mod à ... mod up cái Rom Energy nghiên cứu đc ko ... sao cái HTCMessaging_Client mới up thì nhắn tin ko sao ... muh tin nhắn nó nhìu 1 tý là giật tung cả máy lên .... :(
Bạn úp thử bản D15C2.U3 này chưa ? Trong bản rom này mình sử dụng HTC_Messaging_Client của Ship rom LEO_TMOUS mới đó...

huythanh111

bản rom mới bị lỗi gì ở tin nhắn . gởi tn đi nó báo đã gởi. nhưng máy kia ko nhận được. liên tục bị. up lại rom khác thì ko bị. mod coi lại chỗ này

vietanh141281

dùng thử rom mới 2 ngày rồi, thấy rất ổn định,đặc biệt pin tốt hơn các bản rom khác. Nói chung bản rom này good .

Cập nhận bản D15C2.U4 trên #1 với CHTEditor v2.0.0.0 PublicBeta & Co0kie's Home Tab v2.0.0 PublicBeta với nhiều chức năng mới khá thú vị các bạn tự khám phá nhé...\-/

nile

Gửi tin nhắn ngon lành mà bạn.

P/S: Bài sau bạn nhớ post bài bằng Tiếng Việt nhé. Cảm ơn !

CHTEditor v2.0.0.0 giật với ăn RAM kinh wá mod ơi .... update bản D15C2.U4 ko có CHTEditor ... Co0kie's Home Tab ... và HTC_Messaging_Client .. đi MOD ... như này mà e lại khoái .. :( .. thích thì cài riêng vào thôi

tuaneti

Xem cuộc đổ bộ của WinPhone 7 Mà anh em ta ngủi lòng với món " Đồ Cổ " Này. Toàn những chiến binh khủng cả trong lẫn ngoài. Hi vọng một ngày nào đó được lắp máy "Lamborghini" Lên chiếc "Xe Đạp" cà tàng các bác nhẩy !

Xem cuộc đổ bộ của WinPhone 7 Mà anh em ta ngủi lòng với món " Đồ Cổ " Này. Toàn những chiến binh khủng cả trong lẫn ngoài. Hi vọng một ngày nào đó được lắp máy "Lamborghini" Lên chiếc "Xe Đạp" cà tàng các bác nhẩy !
Mơ làm gì hả bạn ? Đến HD2 còn đang không biết có chạy được không kìa, HD2 thường chắc thôi còn HD2 T-Mobile còn có chút hy vọng...;;) Trừ HD2 ra thì các dòng khác sẽ hết thời, lùi dần về dĩ vãng khi WP7 chính thức ra mắt...:(

lungtungbeng

Mơ làm gì hả bạn ? Đến HD2 còn đang không biết có chạy được không kìa, HD2 thường chắc thôi còn HD2 T-Mobile còn có chút hy vọng...;;) Trừ HD2 ra thì các dòng khác sẽ hết thời, lùi dần về dĩ vãng khi WP7 chính thức ra mắt...:(

Mình vẫn tin tưởng HD2 thường có thể chạy được vì cấu hình không khác HD7 bạn ạ. Hi vọng sẽ sớm có bản mod WP7 cho em yêu ấy^^

syberia

Hôm nay cũng đc cầm lại con Imagio, mới cài thử ROM mới của Dũng, thấy mượt nhưng nặng quá, mình chuyển về giao diện Titanium cho tiện.
à, có ai biết soft nào tạo đc ghi chú nhanh bằng cách lấy bút ghi trực tiếp lên màn hình như trong ROM Energy ko ?
Mình vẫn tin tưởng HD2 thường có thể chạy được vì cấu hình không khác HD7 bạn ạ. Hi vọng sẽ sớm có bản mod WP7 cho em yêu ấy^^

Hi vọng đừng có bản mod WP7 cho em ấy ;;)

Cập nhật bản rom D15C2.U4C với Manila 2.5 20181527.0 và một số OEM mới từ Ship Rom LEO 3.14.405.2 WWE trên post 1 !