• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WhiteStone_WM6.5_D27_Build 29017 ★ Sense 2.5 20181527.0 ★ (30/03/11)

ikari_shinji

Hix, em đã nhận thấy điều ấy từ cách đây gần 1 năm rồi nên đã đổi từ Imagio sang HD2 trước khi nó tụt giá thảm hại, dùng HD2 cho tới giờ 10 tháng rồi vẫn chưa 1 lần cảm thấy hối tiếc bác ạ. Đấy là sự khác nhau cơ bản để box HD2 sôi nổi hơn Imagio.
thực ra nếu XDA ko phát triển Room Android vs WP7 thì mình thấy chẳng khác nhau là mấy. có lẽ mình sẽ chung thủy với Imagio cho đến khi máy hỏng.

mumy3G

mình đã download về và up room kết quả thì ko như mong đợi. máy khởi động đến mà hình I LOVE WINDOW PHONE thì dừng lại, mình đã rết nhiều lần nhưng vẫn không được. ấn linh tinh mấy phím thì vào được nhưng ko thê load HTC Sense.

mình cũng bị vậy nè! nhưng bấm linh tinh vài phím nhìu nhìu lên. nó sẽ load dc

Lạ nhỉ mìh chạy ở máy mình thì bình thường không có hiện tượng này, các bạn up xong có thể s-re set lại cho nó chạy ok hơn nhé.