• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ WhiteStone_WM6.5_D8C2.U5_Build 21911 ★ Sense 2.5 20173921.0 ★

nile

Thế thì thử kiểm tra lại xem, có thể khi up bị lỗi gì đó chứ anh em up bản này đều đang dùng ok, chưa thấy phát sinh lỗi đó. Có ai bị lỗi như vậy nữa không cho biết để Mod còn chỉnh sửa cho anh em. riêng mình chưa thấy có lỗi gì, dùng rất ngon lành, tuy nhiên chả hiểu sao thấy sóng hơi yếu và dùng 3 ngày là ram tăng lên hơi cao, trên 80%, hik :(

mình cũng restore lai bằng PIM Backup ... restore ok .. nhưng khi nhận tin nhắn ko hiển thị trong inbox .... nhắn tin cũng vậy .. với lại nhắn số lượng tin nhắn nhìu giật wá MOD ạ ...khổ nổi em ko xóa đc mới chết ...em thấy so với Rom energy thì Rom MOD hơn hẳn đấy ạ ... Energy em xài tí RAM lên 85% .. pin xài cũng mau hết .. bó tay

2nd

cho mình hỏi CHTEditor và Co0kie's Home Tab là phiên bản nào vậy bạn

luuchidung1987

theo mình thì hiện tượng tăng ram ở các bản rom nói riêng hay ở winmobile nói chung.. là do nó chưa đóng hết triệt để các ứng ứng mình đã tắt trước đó ( mà thường các soft trong win mo không có mục exit ) bản rom này khắc phục triệt để lỗi đấy thì nhiều khả năng là không bị lỗi tăng ram nữa....mình chơi trò star craft trên imagio nhiều lúc bị văng ra vì thiếu ram ..và sau đó nó báo phải đến 3 mục chưa tắt hoàn toàn và mình phải dùng chương trình clean ram mới tắt hết dc ..mặc dù ở ngoài mình đã tắt toàn bộ

uranus27

Mình góp ý tí là chức năng account manager trong connect manager ko có , nên khi mình cài facebook app ko hổ trợ chụp hình , khi chụp hình ko up trực tiếp lên facebook đc , bản u3 chức năng đó chạy ngon lành , nhưng up lên u5 thì ko còn up trực tiếp hình vừa chụp xong lên facebook đc , mod xem lại giùm mình cái .
Thx

tuaneti

Có bác nào cài Google map mà không tìm được My location ko? Thỉnh thoảng họa may nó mới tìm được còn hầu như là không được. Không biết có phải Do Rom lỗi hay là Antena GPS yếu quá. Đang thử úp bản Rom khác xem tnao.

jessicathi

vậy 4rum ai còn giữ bản này ko?? cho mình xin với, vì nghe các bạn nói bản này ổn định và nhanh....thankssssssssss

jessicathi

up cho ai dùng bản này, mà cho mình hỏi trong tất cả các bản đến thời điểm này thì bản nào nhanh và ổn định nhất vậy các a????????????