• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Win XP 100% cho P990i

Caohieu88

Bạn chú ý nếu đã Up theme thì nên kèm theo ảnh nhé! Cảm ơn bạn đã chia sẻ cho anh em, cố gắng phát huy nhé!!!

Đây là ảnh từ theme của bạn:

Chỉnh sửa cuối:

sonnguyen_uiq3

bác Hiếu chỉ mỉnh cách up file lên với,mỉnh up file dưới 150kb thỉ được,cỏn hơn lả ko up lên được.mỉnh cỏn khơ` lắm.mỉnh cỏn nhiểu cái thêm tự chế lại lắm mả up lên ko được.thanks trước nha

sonnguyen_uiq3

tiếp một theme hót hót nhé,bác nảo nhận ra ai có thưởng.chết rổi quên up hỉnh lên rổi.sory mả vậy mới bí mật(chỉ cái HTL mới quen thôi nhé)

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

bác Hiếu chỉ mỉnh cách up file lên với,mỉnh up file dưới 150kb thỉ được,cỏn hơn lả ko up lên được.mỉnh cỏn khơ` lắm.mỉnh cỏn nhiểu cái thêm tự chế lại lắm mả up lên ko được.thanks trước nha
Bạn chỉ cần tìm phần mềm nén định dạng 7z là có thể up đến 1.75Mb mà, mình đã có lần Post rồi, bạn tìm trong diễn đàn nhé!!!
PS: Có thể tìm trên Google cho nhanh, PM Free mà! :))