• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows Media Player 12

hoadainhan70

Active Member
Thấy có nhiều Pác thích software này lên em để đây cho anh em dùng ! nếu phạm pháp nhờ Mod delete thẳng tay cho

Link dowload :
Mã:
http://www.4shared.com/file/42225026/99ac5848/WMP12_by_jos3_47.html

Anhtoitb

Bác có thể vui lòng viết một bài giới thiệu về bản WM12 này được không? Không biết nó có nhiều điểm khác với bản 11 không nữa!

htorancel

Mình nghĩ cái này là bản Mod lại chứ vô trang chủ tìm có thấy thông báo gì đâu. Ai làm chuột bạch rồi thì cho ý kiến cái nhé.

Nên google tìm thì thấy cái ảnh khi setup cái bản WM 12 beta1 này.

Đọc cái dòng đầu tiên đã thấy òi.

Anhtoitb

Có thể là Bro nào đó đã phá cách sáng tạo về giao diện của bản wm11 và đặt tên là wm12 chứ nếu là từ MS thì đã ỏm tỏi trên mạng rùi!

O2XDAEXEC

WMP12 này thực chất chỉ là WMP11 và được thay đổi giao diện cũng như 1 số tính năng thôi,không phải là phiên bản của MS gì cả!Các bạn không nên nhầm lẫn nhé!Chương trình này có thể gọi là WMP11 Beta thôi!!!

nguyenvansang

Well-Known Member
Cái nì mình đã cài thử=> ko ra cái chi cả. Xài WMP11 của MS đi. Cái của nợ này cài vô chỉ tổ làm cho em PC gà mờ của mình ngày càng rùa thêm thui:D:D