• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows XP toàn năng v3.32

Các ứng dụng bên trong các bạn tự thay thế vào nhé=)). Cách làm tương tự bộ ứng dụng Python 2.0

4shared Download

Mediafire Download

Chỉnh sửa cuối:

Anhtuanp03

tuyệt nhể, thank pác nha, hôm trưỡc ông anh kia pót bản vh nhưng còn nhiều tiếng tàu lắm, không biết bản này đã triệt tiêu thằng tào chưa nhể.

quangtuan13

python 2.0 của anh em cài vào con N7610 của em nhiều ứng dụng ko vào được ko biet cái này có như cái kia ko thank anh nhiều

jimmi_qyu

python 2.0 của anh em cài vào con N7610 của em nhiều ứng dụng ko vào được ko biet cái này có như cái kia ko thank anh nhiều

Nếu mấy ứng dụng kia vô không được rất có thể bộ lib của bạn không đủ đấy. Tìm cho mình bộ python full đi nha, như vậy sẽ chạy tốt các ứng dụng py đấy. Have fun

nolis

Cái này chưa dùng nhưng cảm thấy có vẻ là hay. Muốn down tes thử nhưng lik 4share thì không down được còn media thỉ down về bung ra lại qua trình duyệt của máy. Có cách nào các bạn chỉ dùm mình với. Chắc phải down bằng pc thôi

LeHoanglove

Bạn có thêm Skin nào để thay đổi không?? Chử skin này hem được đẹp lắm nhỉ. có thì bạn post lên cho anh em thay đổi nhé VT.:D

quangtuan13

Em dùng bộ libs này vô 35 in 1 cua anh jimi vào đuơc gần hết anh có bô libs cài chay gần hết ứng dung này ko cho em xin bô libs cua a máy em dùng 7610 đuoc thi tốt wa ứng dung hay co 1 incon dỡ phải cài nhiều ứng dung

Bạn có thêm Skin nào để thay đổi không?? Chử skin này hem được đẹp lắm nhỉ. có thì bạn post lên cho anh em thay đổi nhé VT.:D

Mình là người không có mắt thẩm mỹ cho lắm, nếu bạn cần thay hình khác theo ý bạn thì vào đường dẫn sau mà thay thế nhé:

1. !:\Images\Xp\Xp.gif
2. !:\System\Apps\QQ659171719\Xp
thích thay thế hình nào tùy ý bạn:))

kakalot29307

tuyệt nhể, thank pác nha, hôm trưỡc ông anh kia pót bản vh nhưng còn nhiều tiếng tàu lắm, không biết bản này đã triệt tiêu thằng tào chưa nhể.
biết ông anh kia là ai không bạn ????chính là ông đã post ứng dụng này đấy hihi!!!!!
Mình là người không có mắt thẩm mỹ cho lắm, nếu bạn cần thay hình khác theo ý bạn thì vào đường dẫn sau mà thay thế nhé:
1. !:\Images\Xp\Xp.gif
2. !:\System\Apps\QQ659171719\Xp
thích thay thế hình nào tùy ý bạn:))
cho mình thắc mắc tý dùng x-plore thay hay là dùng siêu dịch vậy

Last edited by a moderator:

hihoha

Well-Known Member
biết ông anh kia là ai không bạn ????chính là ông đã post ứng dụng này đấy hihi!!!!!

cho mình thắc mắc tý dùng x-plore thay hay là dùng siêu dịch vậy

Thay giao diện thì bạn sửa ảnh rồi dùng xplore(dùng luôn trên pc đi) chép đè lại đúng đường dẫn:D

kakalot29307

mình hỏi cái nữa thay thế các ứng dụng khác vào thì làm sao xin cho 1 ví dụ cụ thể nhé thank các bạn nhiều

mình hỏi cái nữa thay thế các ứng dụng khác vào thì làm sao xin cho 1 ví dụ cụ thể nhé thank các bạn nhiều

Mã:
[quote="nolis, post: 998210"]Xin chỉ giup cụ thể cho mình cách tạo đường dẫn để đưa các app vào như là ttpot hoặc xplore. Vì tiếng trung thật sự mình không biết gì. Thank[/QUOTE]

Bạn dùng Siêu dịch, chọn chức năng [B]Giao diện văn bản[/B]

Giả sử bây giờ bạn muốn thay phần mềm SiSboom thành [B]TTPod[/B] thì làm như sau:

Tìm dòng [B]Sisboom\\Sisboom.app[/B] đổi thành [B]TTPod\\TTPod.app[/B] vậy là xong 
thoát Siêu dịch dùng X-plore vào lại [B]!:\System\app\...[/B] 
và xóa toàn bộ thư mục SISBOOM rồi Move toàn bộ [B]TTPod [/B]vào [B]!:\System\app\...[/B]

Làm tương tự với các ứng dụng khác