• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM 6.2 CEOS 20000 Build 20000 Aku 2.0.0 fake Core

dienthoai

Các mod cho xin ý kiến về bản rom này với. Mình trình còn non nên ko dám up linh tinh.:-/

WM 6.2 CEOS 20000 Build 20000 Aku 2.0.0 fake Core,CHS
Windowss Mobile 6.2 CEOS 20000 Build 20000 Aku2.0.0 fake Core,CHS

ftp://d700:d700@d700.ebeivip.cn/ROM/WM6.2.rar

TTF[CHS]:sunfon.ttf 2.1MB
Soft:
High[ATI] WMV Player
NET CF2.0 SP2
Word Mobile 6.1/Zip Mobile 6.1
NEW CommManager
HTC Manager 2.0
HTC BT FTP
FlightMode
NewMenu
pnotepad 3.5
psShutXP
ScreenRotate
HTC_EnlargeStartMenu
HTC_EnlargeTitleBar
FTouchFLO
TouchImageViewer
Task Manager V3.0
MSFT Manager
HTC MobileCalc
Dopod Sim Manager1.04
WM5 Torage1.8
FAT Manager
9.18MB PP/16M RAMdisk

rosebeast

giao diện đẹp nhưng toàn tiếng TQ chẳng hiểu gì cả.nếu tiếng Anh thì tuyệt hơn.:p.nhưng vẫn chưa bằng ROM của PV mình dc đâu=D>;;):D

thanhmobile

Bác nào thử rồi cho vài cái screenshot đi nhỉ?

Bạn có đọc được chử TQ ko.Nếu được thì up thử đi.Nói chung đẹp, giao diện bắt mắt,gọn,tốc độ ko test dc vì ko thích chử TQ.Tóm lại ko bằng rom Việt đc.

habubi

Các mod cho xin ý kiến về bản rom này với. Mình trình còn non nên ko dám up linh tinh.:-/

WM 6.2 CEOS 20000 Build 20000 Aku 2.0.0 fake Core,CHS
Windowss Mobile 6.2 CEOS 20000 Build 20000 Aku2.0.0 fake Core,CHS

ftp://d700:d700@d700.ebeivip.cn/ROM/WM6.2.rar

TTF[CHS]:sunfon.ttf 2.1MB
Soft:
High[ATI] WMV Player
NET CF2.0 SP2
Word Mobile 6.1/Zip Mobile 6.1
NEW CommManager
HTC Manager 2.0
HTC BT FTP
FlightMode
NewMenu
pnotepad 3.5
psShutXP
ScreenRotate
HTC_EnlargeStartMenu
HTC_EnlargeTitleBar
FTouchFLO
TouchImageViewer
Task Manager V3.0
MSFT Manager
HTC MobileCalc
Dopod Sim Manager1.04
WM5 Torage1.8
FAT Manager
9.18MB PP/16M RAMdisk

Chắc chắn là fake rồi.

NBLam

Chắc chắn là fake rồi.

Thì ngay cái tên ROM đã ghi là fake rồi mà. Thấy trên xda ghi chi tiết trước khi đổi tên như sau:
OS Build 195XX +Build 191XX RUNTIMES+PV GAC_MSFT.WM.PocketOutlook1.0+xplode wzcsvc.dll
XIP:WM6.1 OEMXIPKernel+WM6.1 DSM+MSXIPKernel 6.0 Coredll.dll+0804 Boot.hv

Anhtoitb

Các bro up ROM mà không cho giao diện thì khó quá! Down về nhưng chưa có được độ tin tưởng!

NBLam

Các bro up ROM mà không cho giao diện thì khó quá! Down về nhưng chưa có được độ tin tưởng!

Hehe, nghe bảo tiếng Tàu, ko có tiếng Anh là đã ko ai muốn dùng rồi nhỉ :p

habubi

Hehe, nghe bảo tiếng Tàu, ko có tiếng Anh là đã ko ai muốn dùng rồi nhỉ :p

Hihi. Anh bảo, 1 tháng chỉ tính rom của PV mình đã có đến 3, 4 bản rồi. Nhìn con máy suốt ngày bị choọc thì đã xót rồi nhưng vẫn cố chịu.
Bây giừo bảo em up thử bản này chắc ko chỉ em mà mọi người đều ngại hết. :D

Anhtoitb

Không có giao diện ROM, không thông số, không thông tin chi tiết thì chịu không dám up!

thanhmobile

Không có giao diện ROM, không thông số, không thông tin chi tiết thì chịu không dám up!
Chơi BA mà không dám up thì chơi làm gì,cứ up thử đi xem rom TQ nó lam như thế nào.Nếu cần thì backup chương trình của rom củ lại thôi,có gì trả lại cho mau.=D>=D>=D>

Đâu phải Anhtoitb không dám up mà có lẽ cái thời đó đối với Anhtoitb qua rồi. Up một bản ROM nhiều khi đâu chỉ là hứng thú khám phá mà có khi là cần một bản thật tốt để sử dụng. Vả lại không có thông số về ROM thì ai muốn Up( Có khi còn up lùi phiên bản nữa đó bạn):))

Last edited by a moderator:

Anhtoitb

Chơi BA mà không dám up thì chơi làm gì,cứ up thử đi xem rom TQ nó lam như thế nào.Nếu cần thì backup chương trình của rom củ lại thôi,có gì trả lại cho mau.=D>=D>=D>

Đâu phải Anhtoitb không dám up mà có lẽ cái thời đó đối với Anhtoitb qua rồi. Up một bản ROM nhiều khi đâu chỉ là hứng thú khám phá mà có khi là cần một bản thật tốt để sử dụng. Vả lại không có thông số về ROM thì ai muốn Up( Có khi còn up lùi phiên bản nữa đó bạn):))

:)):)):)) Chí lý! Nghe các huynh đệ nói là ROM tàu nên cũng hãi, còn lại mỗi con BA già cỗi nhỡ mà nó có mệnh hệ nào thì....:(:)((

Một yêu cầu chung với tất các huynh đệ khi giới thiệu 1 bản ROM mới đó là thông số kỹ thuật + hình minh hoạ các giao diện trong ROM và đặc biệt là kết quả test của bản thân người post bài. Tác giả bài viết chưa up thì anh em nào dám thử! Chẳng lẽ lại down về rùi lôi bộ đồ nghề Cook ROM ra kiểm tra hay sao, anh em tin tưởng nhau là chính, tuy nhiên niềm tin cũng cần có cơ sở!