• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.1 PRO by Kamikadze

centos5f4vn

WM6.1 PRO RC7 made by Kamikadze

Bản ROM WM Pro cho Smartphone. Sử dụng bản ROM kết hợp với SPB Mobile Shell khá tốt:

Mã:
http://www.mediafire.com/file/itkmyvwzygm/tornado_wm6.1pro_RC7_eng.7z

tandatng

Cho mình hỏi cách Hard reset của bản Rom này thao tác như thế nào. bạn nào biết chỉ cho mình với! thank.

hohieu437

WM6.1 giao diện rất đẹp và bắt mắt.có hỗ trợ nhiều chức năng..nhưng máy mình là X02HT sotfbank,WM6.0 nhưng khi up rom lên 6.1 cua Dopod thi bàn phím nó nhận nhầm,cụ thể là phím # (X) biến thành phím *(X),dấu ’ (S) thành *.hic hic mong các bác giúp đỡ.

Chỉnh sửa cuối:

kiet_xu

WM6.1 giao diện rất đẹp và bắt mắt.có hỗ trợ nhiều chức năng..nhưng máy mình là X02HT sotfbank,WM6.0 nhưng khi up rom lên 6.1 cua Dopod thi bàn phím nó nhận nhầm,cụ thể là phím # (X) biến thành phím *(X),dấu ’ (S) thành *.hic hic mong các bác giúp đỡ.

Như vậy là bạn bị lỗi bàn phím. Có thể fix lại lỗi hoặc cài lại 1 bản ROM khác