• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 Build 28205 Clean-New UI 04/23/2010

trandaithieugia

Bác glossyx1 bên xda lại vừa mới cho ra bản mới. đang dùng, khá hay đó anh em. giao diện có một vài thay đổi. chưa up hình lên cho anh em dc, thông cảm nhé.
còn đây mà link của nó, mời anh em Atom dùng thử nhé: http://www.mediafire.com/?mhmrrr1zvwg
Bổ sung hình của em nó

Thanks Glossyx1...!

Chỉnh sửa cuối:

imleeu

Hi. đang định vô update thì thấy bạn đã post rồi. Cảm giác sử dụng new UI là khá tuyệt và khá thân thiện, tuy nhiên có lẽ vì sử dụng 4M pagepool nên thấy hơi giựt giựt sau một thời gian sử dụng.
Bạn có bị như vậy không?

trandaithieugia

hahaha... :)) đúng như bạn nói. quay lại với 6.1 rồi. hic.. Atom dạo này buồn thiu. đang dùng Trinity, kẹt tiền nộp học phí. mua em Atom, mà Atom giờ chả ai dùng nữa thì phải. buồn thật

imleeu

bản này cài bộ gõ vnkey mãi không được. nản quá đi

bản này vì sử dụng new UI nên các phần mềm cũ chưa thể tương thích hoàn toàn được bạn.
Bạn chịu khó chờ build sau của glossyx1 nhé.

Mr_DHL

Kiểu gì thì cũng phải quay về 6.1 hoặc 5 thôi, yếu nên gió to sợ lắm.

ducanh8691

Sao em cài keyboard cho bản rom này mà chẳng dùng được gì cả....Bác nào biết cách khắc phục không ạ? Hic. Chứ gõ kiểu này khó quá. Hức. :-s

tanpossible

Bản này không thể cài bộ gõ khác được dù đã thử Resco Keyboard 6.0 final , wifi thì cứ connecting mãi không vô được không hiểu vì sao cả nhà ạ ~X(

nh0k7x19

chán thật,ai có rom chuẩn xda mình xin với,up rom cứ toàn mất rung,mất loa ngoài