• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[WM6.5]~DIAMOND GOLD EDITION~[Build 21234]

thekhoa202302

[WM6.5]~DIAMOND GOLD EDITION~[Build 21234]

CE OS 5.2.21234 Build 21234 TheKhoa_PV
=== For HTC DIAMOND ===

Lời Cảm Ơn - Thanks To
--Man PhamQuang--
--VIP-nhathoasangviet--
PDAViet- Team & XDA-Team & ppcgeeks

Để ăn mừng cho lần đầu tiên được lên VIP, Và đặc biệt là ngày Quốc Tế Thiếu Nhi (1/6). Mình đã chuẩn bị sẵn 1 bản ROM với phiên bản đặc biệt dành tặng cho các Fan của HTC Diamond.

Thông số - Info Number

PagePool Changer : 16MB
storage Free: 110MB
Program Free: 43MB

Tốc độ được cải thiện đáng kể:))

Hình ảnh ROM - Picture DEMO

Thông Tin Hệ thống_INFO SYSTEM
*Sử dụng build 21234, hoạt động mượt, ổn định.
*Sử dụng bộ tool Tuyệt vời của Bepe - Thanks Bepe.
*Dựa trên nền Rom ship gốc 2.03 cho Diamond

*ROM Tích hợp Bộ Manila với nhất từ Rapheld (GOLD EDITION)

FINISH & ENJOY

Chỉnh sửa cuối:

thekhoa202302

Link MEDIAFIRE

NOTE: Để tránh nặng máy nhưng vẫn giữ được giao diện đồng bộ của GOLD Edition. Mình đã quyết định không tích hợp F.Keyboard vào ROM! Các bạn tải File dưới về cài FKeyboard trước rồi cài Skin sau nhé!!

FingerKeyb-2.1.408 VGA & Skin by TheKhoa.rar

FINISH & ENJOY

Chỉnh sửa cuối:
Chẹp chẹp... đẹp quá. Vàng bữa này 2 chai mấy 1 chỉ mà chú đem dáttt lên Kim Cương... đúng là quý tộc :D
Ủa sao hông dátt vàng lên icon volume luôn? Hông cóa đồ nghề hẻ? Để anh cho chú đồ nghề dát vàng lên icon volume nhe.

thekhoa202302

Chẹp chẹp... đẹp quá. Vàng bữa này 2 chai mấy 1 chỉ mà chú đem dáttt lên Kim Cương... đúng là quý tộc :D
Ủa sao hông dátt vàng lên icon volume luôn? Hông cóa đồ nghề hẻ? Để anh cho chú đồ nghề dát vàng lên icon volume nhe.

Chài ai! vậy mà sao không thảy qua đây cho ngừ ta hoàn thành nốt luôn đi!:-?
bữa giờ làm gì mà buzz chả thấy anh!
Note: hiện tại đang còn 1 vấn đề chính là Bàn Phím. Mình đang cố gắng fix nó! Mọi người cố gắng chờ thêm tí nhé!;):D

Sonblack

Super V.I.P
Chúc mừng chú nhóc! Khá rồi đấy! Mấy tháng nay bận quá! Giờ vô xem thấy chú nhóc kinh quá! Chúc mừng!

cuongh

cảm ơn bác nhiều, nhìn đẹp quá, em dowload về nhưng giải nén toàn bị lỗi thôi bác ạ?, vẫn chưa up đc

thangthinh2011

cám ơn bác nhiều.Rom quá tuyệt!chúc bác luôn khỏe mạnh để cống hiến cho anh em nhiều hơn.Hi

cuongh

File diamond_TK_DV.nbh không giải nén được bác ạ, bác cho link khác với

thangthinh2011

bác thekhoa ko hiểu ý của bác cuongh rồi.Ý bác cuongh nói là giải nén nó ko ra file diamond_TK_DV.nbh.Nó bác lỗi.giải nén ko ra

thekhoa202302

bác thekhoa ko hiểu ý của bác cuongh rồi.Ý bác cuongh nói là giải nén nó ko ra file diamond_TK_DV.nbh.Nó bác lỗi.giải nén ko ra

Ko giải nén được thì làm sao thấy file diamond_TK_DV.nbh dc chứ bạn?với lại mình cũng đâu có đặt pass đâu? thử cấm cáp vào chạy DiamondCustomRUU.exe thử xem?

cuongh

đúng rồi đó bác thangthinh2011, em giải nén mãi mà ko ra đc, lỗi giải nén đó bác, con up rom mình up ko dưới 100 lần ... hì ...hì.., có 1 lần đầu làm con o2neo thành cục gạch:D
em mở qua winrab vẫn thấy nó ạ và DiamondCustomRUU.exe, nhưng khi giải nen nó chi giải mỗi file DiamondCustomRUU.exe thôi ạ.

Last edited by a moderator: