• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5_23071 WWE bikertibi edition full

hoangkimma

ổ thật sự lả đúng như bác nguyenthuanbg_pv đã khăng? định lả máy mỉnh bị hong? miếng cam? ưng? mỉnh sưa? xong rủi.sau đó lại up rom .nb.Do chưa biết cách vả tỉm hiêu? tý nữa lả con máy cua? mỉnh đi tong nhưng cuối củng mỉnh cũng cứu đc nó.vui wa'.dủ sao rất cam? ơn bác nguyenthuanbg_pv:)

hoangkimma

nhưng máy mỉnh trước hspl đc nhưng bây giở thỉ ko mỉnh cũng hok hiêu? tại sao nữa,đảnh jspl thui vậy.thấy các bác khuyến cáo chip g4 jspl tốt hơn:))

nguyenthuanbg_pv

Biketibi cho ra các bản Rom với tốc độ đáng kinh ngạc :p. Khoảng 5 ngày lại có 1 serie mới với các build 28xxx, 25xxx và 23xxx Hiện tại mình đã thấy có 28009 và mình thì vừa up bản 28008 Release...
Các bản sau này đều đã fix lỗi camera và chạy nhanh hơn 10-15%...
Các pác thử đi...

Bovovua

Biketibi cho ra các bản Rom với tốc độ đáng kinh ngạc :p. Khoảng 5 ngày lại có 1 serie mới với các build 28xxx, 25xxx và 23xxx Hiện tại mình đã thấy có 28009 và mình thì vừa up bản 28008 Release...
Các bản sau này đều đã fix lỗi camera và chạy nhanh hơn 10-15%...
Các pác thử đi...

Để mình down về up thử xem sao. Tiện thể cho mình hỏi nguyenthuanbg_pv đang dùng bàn phím kiểu j để đánh tiếng việt thế?

nguyenthuanbg_pv

Để mình down về up thử xem sao. Tiện thể cho mình hỏi nguyenthuanbg_pv đang dùng bàn phím kiểu j để đánh tiếng việt thế?
Chắc là PCM Keyboard bạn ạ.
Mình ít đánh Tiếng Việt lắm :-??, vì chả bao giờ chát chít, cũng không post bài qua mobile....
Nhưng có dùng chắc cũng là cái PCM Keyboard như pác dinhtuananh3010 nói thôi.

mình up xong bản này nhưng có điều là ko thấy chữ vinaphone đâu cả,thay vào đó là dãy số 45202.cho mình hỏi làm thế nào để đưa nó về chữ vinaphone vậy.mình cũng dùng vina...!

Chỉnh sửa cuối:
mình up xong bản này nhưng có điều là ko thấy chữ vinaphone đâu cả,thay vào đó là dãy số 45204.cho mình hỏi làm thế nào để đưa nó về chữ vinaphone vậy.mình cũng dùng vina...!
Bạn vào registry rồi chỉnh khóa sau:
HKLM/SOFTWARE/Microsoft/RIL/OperatorNames
Thêm 1 String Value với Value name là 45202 (cho VinaPhone) , Value data thì tùy ý các bạn có thể đặt tên gì tùy ý như tên bạn chẳng hạn nhưng nó không chơi với tiếng Việt đâu nhé...:D

Bạn vào registry rồi chỉnh khóa sau:
HKLM/SOFTWARE/Microsoft/RIL/OperatorNames
Thêm 1 String Value với Value name là 45202 (cho VinaPhone) , Value data thì tùy ý các bạn có thể đặt tên gì tùy ý như tên bạn chẳng hạn nhưng nó không chơi với tiếng Việt đâu nhé...:D

bạn có thể nói rõ hơn phần registry đc ko?mình ko thạo cái này lắm,mới up nên cũng chưa tìm thấy nó ở đâu cả?