• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WMAPlus_v3.5 việt hóa.

hihoha

Well-Known Member
WMAPlus_v3.5 việt hóa.

Một chương trình nghe nhạc thú vị,hỗ trợ các định dạng ogg, mp3, wma, aac, mp4, m4a, mid, amr.

Giao diện(skin) chương trình khá bắt mắt và dễ mod.Ae hoàn toàn có thể tự tạo ra những skin cho riêng mình:D

hung29kt

Hix, mình đã test thử rồi. Không hiểu sao khi mình mở nhạc chừng được 2 hay 3 bài là tự động chương trình lại thoát ra, mình đã remove rồi cài lại phiên bản thấp hơn nhưng vẫn bị vậy? Không biết tại sao luôn, ae nào có bị như vậy không, chia sẻ kinh nghiệm cho mình với.

nguyentanbinh

Well-Known Member
WMAPlus_v3.5 việt hóa.

Một chương trình nghe nhạc thú vị,hỗ trợ các định dạng ogg, mp3, wma, aac, mp4, m4a, mid, amr.

Giao diện(skin) chương trình khá bắt mắt và dễ mod.Ae hoàn toàn có thể tự tạo ra những skin cho riêng mình:D

Down về và test thử đi.Việc gì phải hỏi những câu như vậy:D

Hix, mình đã test thử rồi. Không hiểu sao khi mình mở nhạc chừng được 2 hay 3 bài là tự động chương trình lại thoát ra, mình đã remove rồi cài lại phiên bản thấp hơn nhưng vẫn bị vậy? Không biết tại sao luôn, ae nào có bị như vậy không, chia sẻ kinh nghiệm cho mình với.

Ừ 7610 cũng vậy, mình nghe 1 lúc là nó tự thóat ra.

Lạ nhỉ trc dùng 7610 để VH cái này test hoài có thấy sao đâu :D

Giờ ok rồi. chắc do mình cài nhiều pm quá. 4mat là ok. Thank.

Phiên bản này chính là 1.0 lúc trước chứ ko có bản 3.5 nếu cài đúng file sẽ có thêm một phần sis là để Plugin hổ trợ các máy đều hát nhạc ko đứng nếu ko cài vào sẽ hát một lúc là đứng máy liền.

Last edited by a moderator: