• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

World.clock.pro.v2.15 xem giờ chuyên nghiệp!

hihoha

Well-Known Member
World.clock.pro.v2.15 xem giờ chuyên nghiệp!

Bạn là doanh nhân luôn phải di chuyển qua nhiều quốc và muốn biết giờ giấc nơi mình đến.Hay đơn giản bạn chỉ là một anh hai lúa bắn thuốc lào xòng xọc nhưng lại muốn biết bi giờ bên châu phi là mấy giờ...vậy hãy cài World.clock.pro.v2.15 này vô. :D

World.clock.pro.v2.15 là pm xem giờ đa quốc gia dễ dàng với những thông số kèm theo như khoảng cách,kinh độ,vĩ độ...giúp bạn dễ dành so sánh thời gian,địa điểm bạn ở với nơi bạn muốn đến.Ngoài ra nó còn tích hợp đồng hồ báo thức sắp xếp công việc khá hay.

Lưu ý khi cài đặt:
Bạn cài bản world.clock.prov2.15.binpda.sis trước sau đó cài wClockPro(vh_hihoha).sis để có TV :D

MinhThang

Manager
Không có máy để test, chỉ nhìn hình ảnh minh họa cũng đủ thấy pm hay và người Vh rất tỉ mỉ. Hy vọng bạn không ngoài những nhân tố đóng góp pm Vh chất lượng cho PV. Chúc bạn vui vẻ và luôn đem đến cho người dùng những điều lý thú.=D>=D>=D>