• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wrath Of The Titans [By Gameloft SA] – Chiến Thần bất tử

hieuna

Wrath Of The Titans [By Gameloft SA] – Chiến Thần bất tử

Các bạn chắc hẳn đã chơi qua “Clash of the Titans” của NSX Glu Mobile.Tựa game mobile đình đám này đã làm say mê biết bao gamer vào năm 2010.Và nay năm 2012 năm tận thế của nhân loại.Gameloft tung ra phiên bản kế tiếp của tựa game ”Clash of the Titans” với tên gọi mới là “Wrath Of The Titans“.Nội dung hoàn toàn mới,nhưng về gameplay của những dòng game này của GL vẫn như thế.Đi ngang và chặt chém như “Immortals” mà mình đã giới thiệu cách đây không lâu.

Game Story:

Hãy theo bước chân của người anh hùng Perseus và đối mặt với nhiệm vụ đầy thử thách và khó khăn đó là giải cứu thần Zeus – Chúa tể của các vị thần.Người đã bị giảm giữ bởi đứa con trai phản bội Ares và ông em trai Hades gian sảo.Bạn sẽ trải qua 8 chương của câu chuyện, được phiêu lưu qua thành phốArgos đến những mê cung phức tạp.Trong game bạn sẽ được đối mặt với những nỗi khiếp sợ thật sự.Chiến đấu với những Harpy, Demons, và Minotaur.Sử dụng phép thuật và vũ khí 1 cách hợp lý để tiêu diệt bọn quỷ dữ.Một câu chuyện phiêu lưu đầy thử thách và thú vị.

Tính năng:

1.Là phiên bản kế tiếp của tựa game đính đám ”Clash of the Titans”
2. 5 địa điểm khác nhau để bạn khám phá: nhà tù tại Tartarus, thành phố của Argos, Village, Maze …
3. Gameplay hay lôi cuốn người chơi tới những giây phút cuối
4. Nhiều phép thuật và vũ khí cho bạn lựa chọn: Kiếm búa,các phép thuật khác nhau
5. Chiến đấu với những kẻ thù nguy hiểm và đông đảo
6. Game có đồ họa giả lập 3D cuốn hút lắm nha

[video=youtube;i5Xuli_YRyE]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=i5Xuli_YRyE[/video]

Nguồn: Blogmobilevn.com

huankb

Nhìn video thấy cành đánh nhau hiệu ứng đẹp quá, đúng chất gameloft

Truymenhcscd

Thank bạn game hay nè! Nhưng minh chơj đến đu chân con thú nhảy cầu thang rồi bị rớt xuống chết àk ai biết làm thế nào vượt qua đoạn này hok

Radium

Moderator
:) sau 2 ngày miệt mài cũng về nước. Thằng trùm cuối đánh mất 20p . Kinh thật. Máy mình 5530 chơi hơi lag nhưng đồ họa và skills rất đẹp mắt. Thank chủ thớt lần nữa. :)
@truymenh sau khi bạn nhảy bán vào con đó bạn phải bấm thêm nút chém đến khi nó chết thì thôi.

Nickcater

Help meeee

:) sau 2 ngày miệt mài cũng về nước. Thằng trùm cuối đánh mất 20p . Kinh thật. Máy mình 5530 chơi hơi lag nhưng đồ họa và skills rất đẹp mắt. Thank chủ thớt lần nữa. :)
@truymenh sau khi bạn nhảy bán vào con đó bạn phải bấm thêm nút chém đến khi nó chết thì thôi.

Bạn ơi cho mình hỏi về game Wrath Of The Titans– Chiến Thần bất tử, mà bạn đã chơi về nước rồi đấy, Map đầu tiên mình chơi đến đoạn gặp cây cầu gãy bị rơi xuống vực có vũng nước gặp thằng lính cầm cái khiên vàng đó, sao mình đánh nó chết rồi mà nó cứ sống lại mãi, mình đã tìm cách nhảy lên vực mà k0 cách nào được...đánh cũng ko được mà nhảy cũng ko xong, thật sự mình potay.com lun ko bjt cách nào wa được nữa. Bạn đã về nước được rồi thì xin chỉ jup mình wa với. Thanks bạn.