• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WWE][4/10/2009] Topaz Hoang An V1.6*WM6.5 Build 21849 with HTC leo Packages

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangan123

WWE][4/10/2009] Topaz Hoang An V1.6*WM6.5 base 2.31 Build 21849 with HTC leo Packages
---------------------------------*o0o*-----*o0o*---------------------------------------

Thanks to: Mr.PhamQuang for everything

Manila_Core_2_5_19193431_0
Album_3_2_19193429_0

Chú ý phải Hard spl ver 1.83 mới up được rom này
Mã:
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=912065&postcount=9

link down :

Chỉnh sửa cuối:

sbc

Đang canh bản của NguyenNhatHoa thì lại có thêm bản này tuyệt quá vọc tất bận rộn thêm rồi... thank bạn ..chờ nè =D>

sbc

hoangan123 cho mình hỏi một vẫn đề bản rom của bạn mình vừa up thử như sao không được vậy. khi quá trình hoàn tất máy tự khởi động lại rồi đứng treo ở logo ( TOUCh diamond2 ) mình chờ tới 30" như máy cứ đứng vậy, úp lại lần hai cũng y chang không có gì khả quan , mong bạn tư vẫn dùm....Thank

hoangan123

hoangan123 cho mình hỏi một vẫn đề bản rom của bạn mình vừa up thử như sao không được vậy. khi quá trình hoàn tất máy tự khởi động lại rồi đứng treo ở logo ( TOUCh diamond2 ) mình chờ tới 30" như máy cứ đứng vậy, úp lại lần hai cũng y chang không có gì khả quan , mong bạn tư vẫn dùm....Thank

nó cheo ớ logo HTC phải không bạn?,bạn chọc reset lại xem:-?để mình coi lại

Chỉnh sửa cuối:

sbc

mình chọc reset lại mấy lần và úp tiếp lần ba cũng vậy .quay lại bản rom cũ thì lại bình thường bạn à ,cãm ơn bạn nhiều.

hoangan123

mình chọc reset lại mấy lần và úp tiếp lần ba cũng vậy .quay lại bản rom cũ thì lại bình thường bạn à ,cãm ơn bạn nhiều.

bạn HSPL là bản bao nhiêu có bản HSPL 1.83 rồi đó bạn Hard spl bản đó xem up được không còn cheo ở DIAMOND 2 thì mình không bị:-?

sbc

bạn HSPL là bản bao nhiêu có bản HSPL 1.83 rồi đó bạn Hard spl bản đó xem up được không còn cheo ở DIAMOND 2 thì mình không bị:-?

mình Hard spl bằng bản này ( Topaz-HardSPL_V3_01R2 ) có lẽ lỗi ở đây cảm ơn bạn, à mà bạn có link của HSPL 1.8 cho mình xin luôn với đang háo hức vọc Thank bạn nhiều.

sbc

thank hoangan123 nhiều lắm đã úp thành công một lần nữa cảm ơn bạn !

Chỉnh sửa cuối:

sbc

Đã vọc thử từ hôm qua tới giờ mọi vẫn đề cơ bản về bản rom này của bạn chạy mượt mà các chức năng đều tốt , chưa có lỗi nào đang vọc tiếp...:D
Duy nhất trong Start không có mục Settings hơi bất tiện . xin gửi lời cảm ơn tới hoangan123 đã cho ra bản rom chuẩn ... thank

Status
Không mở trả lời sau này.