• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WWE][9/10/2009] Topaz Hoang An V1.7*WM6.5 Build 21864 with HTC leo Packages

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangan123

WWE][9/10/2009] Topaz Hoang An V1.7*WM6.5 Build 21864 with HTC leo Packages

9/10/09
-------------------------
update v 1.6
base 2.31
99% HTC leo Packages 1.26
thay đổi 1 số icon

-------------------------

Thanks to: Mr.PhamQuang for everything

1 số hình ảnh rom

Chú ý phải Hard spl ver 1.83 mới up được rom này
Mã:
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=912065&postcount=9

link down fixed :

Chỉnh sửa cuối:

anson

đã load và cài, chưa test gì dc nhìu, nhưng phần message, lúc mình chọn new message thì nó bị đứng, phải touch vô màn hình thì mới hiện lên cái khung để nhập tin nhắn

nhắn tin xong hoài ko thấy delivery report, bạn mình reply ròi mà mình cũng ko nhận dc

với lại, hình như rom hơi nặng thì phải, up xong thấy con topaz chạy chậm rì hà

Chỉnh sửa cuối:

hoangan123

đã load và cài, chưa test gì dc nhìu, nhưng phần message, lúc mình chọn new message thì nó bị đứng, phải touch vô màn hình thì mới hiện lên cái khung để nhập tin nhắn

nhắn tin xong hoài ko thấy delivery report, bạn mình reply ròi mà mình cũng ko nhận dc

với lại, hình như rom hơi nặng thì phải, up xong thấy con topaz chạy chậm rì hà

bạn phải khởi động lại máy mới hoạt động đúng chức năng hơn

sbc

Bản rom này đa phần là oke như bản v1.6 cái hay là có thêm mục settings thuận lợi tốc độ nhanh và mượt duy nhất tạm thời có một lỗi không vào được Bluetooth ( không biết máy khác có gặp lỗi này không ) nhờ hoangan123 thỉnh giáo . Thank

hoangan123

Bản rom này đa phần là oke như bản v1.6 cái hay là có thêm mục settings thuận lợi tốc độ nhanh và mượt duy nhất tạm thời có một lỗi không vào được Bluetooth ( không biết máy khác có gặp lỗi này không ) nhờ hoangan123 thỉnh giáo . Thank

hi lỗi đã fix rồi bạn ah

never_mind

hi lỗi đã fix rồi bạn ah
Posted via Mobile Device

HoangAn xem lại giúp, bản rom up xong 100% sau đó không load được mà chỉ dừng màn hình đen khởi động. Đã thử ba lần( download 11/10 chắc là bản fixed). Đành up lại rom khác & chờ ^^.

hoangan123

Posted via Mobile Device

HoangAn xem lại giúp, bản rom up xong 100% sau đó không load được mà chỉ dừng màn hình đen khởi động. Đã thử ba lần( download 11/10 chắc là bản fixed). Đành up lại rom khác & chờ ^^.

Chú ý bạn phải Hard spl ver 1.83 mới up được rom này
Mã:
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=912065&postcount=9

never_mind

Posted via Mobile Device
Đã xem lại bản hard spl & up được sau khi post câu hỏi.
Thêm một phát hiện là không đọc được Tiếng Việt (Operamini; UCWEB;...).Đã cài thử lần lươt các bộ Font TV nhưng đều không giải quyết được ^^. Ai có cao kiến ạ?

Status
Không mở trả lời sau này.