• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Key UIQ3.x Bản Pdaviet- Bàn Phím Ảo Thông Minh Duy nhất Tiếng Việt

toanvuu

bác CongVoi ơi giúp mình với
mình cài ứng dụng (dạng .sis) nó nổi lên màn hình
CHECKING
checking if software cetificare is revoke
có biểu tượng chiếc chìa khóa
có ứng dụng cài được, nhưng có rất nhiều ứng dụng không cài được, như ứng dụng này của bác nè, tại sao vậy bác?

Chỉnh sửa cuối:

toanvuu

mình đã hack ổ C rồi đấy chứ. mình đang sử dụng 2 phần mềm để hack phone nhanh như bài viết của bác. nhưng không cài được.
như mình nói đấy, có soft cho cài còn có soft thì không cho, mình cũng chẳng hiểu tại sao?

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
Bàn phím ảo XKey nay dã cho free License rồi. Sau một thời gian thèm muốn em nó bây giò bạn có thể xài bản pro free dễ dàng.
Để đăng ký một license bạn vào website sau: xkey.samm.zp.ua, nhập IMEI, số ĐT và địa chỉ email của bạn, nhấn Get the code là xong. Đã test OK với bản mới nhất 1.00(29). Có cái để vọc cho mấy chú UIQ3 rùi.
Tải bản 1.00(29) về rồi từ từ test nha :D:D:D. quá hot

Chỉnh sửa cuối:

tungtruongnd

Sếp Công ơi! cho e hỏi: Sao e viết 1 chữ là mất luôn chữ đấy trên bàn phím ảo? muốn hiện lại thì phải tắt xkey rồi bật lại