• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Mod v2.0

jimmi_qyu

[/COLOR]
X-Mod v2.0​

Đây là 1 ứng dụng dùng để thay đổi Icons (Biểu tượng) của trình quản lý tập tin X-plore. Với những Icons đã được các chuyên gia mod.
Ngoài những Icons có sẵn của các chuyên gia bạn cũng có thể tự mod Icons của X-plore và trải nghiệm các Icons ấy bằng X-Mod này.

Yêu cầu python 1.60 và module 1.33 or module 1.33b

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Với trình X-plore thì dùng được!!!\-/ Vậy tương tự không biết với cái này thì có thể dùng đc cho trình Quản lý ổ đĩa khác như System Explorer không jimmi_qyu ??? :-??;;)

jimmi_qyu

Với trình X-plore thì dùng được!!!\-/ Vậy tương tự không biết với cái này thì có thể dùng đc cho trình Quản lý ổ đĩa khác như System Explorer không jimmi_qyu ??? :-??;;)

Bảo đảm 100% là không dùng được anh ah. Vì bên trong X-Mod này chỉ chứa những tệp *.dta (Tệp này chứa skin cũng như lang của X-plore) mà phần mềm vận hành theo nguyên tắc chép đè tệp *.dta ấy vào folder X-plore để ta dùng skin đã MOD, nếu symtem Explore có tệp này thì có lẻ sẽ dùng được :)).
P/s: Hồi nãy quên thank's anh KoJiRo về việc anh ấy đã Engl hóa phần mềm này. Chân thành cảm ơn anh KJR đã Engl hóa nó.

luanbkdn88

Anh ơi cho em hỏi chương trình này có dùng được cho X-plore 1.22 không vậy.Em tét thử thì sau khi mod xong,vào lại x-plore thì bị out.Nếu cái này không dùng được cho bản 1.22 thì anh có thể làm 1 bản dành cho bản 1.22 được không ạ.Em xin chân thành cảm ơn.

jimmi_qyu

Anh ơi cho em hỏi chương trình này có dùng được cho X-plore 1.22 không vậy.Em tét thử thì sau khi mod xong,vào lại x-plore thì bị out.Nếu cái này không dùng được cho bản 1.22 thì anh có thể làm 1 bản dành cho bản 1.22 được không ạ.Em xin chân thành cảm ơn.

Ứng dụng này chỉ có thể MOD các Icon của X-plore 1.45 trở lên thôi bạn ah. Còn X-plore 1.22 thì mong bạn chờ vài hôm nữa mình mod lại xem sao nha.