• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore v1.56 - skin Symbian Anna và tiếng Việt

Lâu quá mình không lên diễn đàn để post bài,nếu bài này có rồi nhờ các mod xoá dùm nha.thank.
phần mềm này mình khỏi giới thiệu nhé.
Bản mới nhất ngày 07/10/2011 dùng chung cho các anh hệ Symbian.
Bản nầy là loại đa ngôn ngữ trong đó có tiếng Việt. Đã fix lỗi trong cache đệm xem ảnh trước.

1.Xem tất cả các ổ đĩa / thư mục / tập tin trên điện thoại theo hình cây

2.Nhìn trước văn bản và hình ảnh
3.Xem chi tiết tập tin
4.Chỉnh sửa thuộc tính tập tin (ẩn, chỉ đọc, v.v…)
5.Đổi tên và xóa các tập tin
6.Tạo hoặc chỉnh sửa các tập tin văn bản
7.Tạo thư mục mới
8.Lựa chọn hàng loạt file
9.Sao chép hoặc di chuyển các file và thư mục
10.Gửi tập tin qua Bluetooth hoặc Hồng ngoại
11.Trích xuất tập tin từ các lưu trữ dạng Zip, Rar, Jar
12.Đóng gói tập tin vào lưu trữ Zip
13.Xem các tài liệu Word
14.Xem thông tin phần cứng đt
15.Xem quy trình, tasks đang chạy
16.Tiện ích cập nhật chương trình
17.Xem, lưu các tập tin trong thư mục Messagning
18.Xem và biên tập các file dạng Hex
19.Tìm kiếm các tập tin
20.Thư mục phím nóng​

Thay đổi trong version mới
1,56 - Android: Xem Video , sửa chữa các lỗi nhỏ, S60 V2: miễn phí

Lưu ý:
Đây là bản đã bẻ khóa hoàn chỉnh dùng cho máy đã hack (chỉ 1 icon), cài xong vô phần ngôn ngữ chọn tiếng Việt để hiển thị.
link :http://www.box.net/shared/jy0b78onuy6ot3gi9a23

* Bản loại 2 icon dành cho máy chưa hack:

link : http://www.box.net/shared/ebr7laoqranhtcaphvmr

thank HTT2010 nhiều nhé

Chỉnh sửa cuối:

bboycodon

bản 1 icon thì tớ cài xong, vào là tự thoát ra. Bản 2 icon thì chỉ có 3 thứ tiếng, không có tiếng Việt. Vậy là máy tớ bị sao nhỉ

HHT2010

Sao k dòm hình có tên HHT, ngày tôi post bên đăy, nguồn download... Như thế mà cãi được, pó tay...

thì minh có cãi đâu mình cũng có khi rõ ở trên rồi mà.nếu diễn đàn có rồi thì bỏ topic dùm mình mà.dù gì thì cám ơn pm của bạn.

HHT2010

thì minh có cãi đâu mình cũng có khi rõ ở trên rồi mà.nếu diễn đàn có rồi thì bỏ topic dùm mình mà.dù gì thì cám ơn pm của bạn.

;;) Mình chỉ nói bạn bỏ chữ mobiworld thui chứ bài của mình là thành viên của pdaviet thì hỗ trợ nhau là tốt chứ đâu cần bắt bẻ chuyện đó, bạn hiểu k ?

;;) Mình chỉ nói bạn bỏ chữ mobiworld thui chứ bài của mình là thành viên của pdaviet thì hỗ trợ nhau là tốt chứ đâu cần bắt bẻ chuyện đó, bạn hiểu k ?
ok không gì hết.tại mình cũng có ghi rõ là nếu bài có rồi xin các mod xoá dùm đó.

bboycodon

Máy tớ là nokia e71 đã c.rack . Cài 1 icon toàn thoát ra. Hay nó bị xung đột với pm nào nhỉ? Bản 2 icon thì không tiếng việt

HHT2010

Máy tớ là nokia e71 đã c.rack . Cài 1 icon toàn thoát ra. Hay nó bị xung đột với pm nào nhỉ? Bản 2 icon thì không tiếng việt
:-? Bạn xem lại bộ python cài đầy đủ chưa, vì pm nầy xài icon thứ 1 (ẩn) dựa trên python chứ nguyên tắc giống y loại 2 icon thui.