• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xây dựng PDA việt Lớn mạnh

yeudesong87

Mình xin lỗi AE vì mình tìm mục góp ý xây dựng thì ko tạo được chủ đề................... Hôm nay mình viết bài này mong muốn PDAviet phát triển mạnh như hồi Symban
============>>> Ko biết các Admin đã từng nghĩ đến chưa nhưng bây giờ room tinhte, lgviet....vv phát triển rất mạnh.... Vì sao:
1. Họ nổi về Android và IOS
2. Họ có những người rất giỏi về Android, IOS
Nguyên nhân diễn đàn đi xuống:
1. Ko theo xu hướng: có những người rất giỏi về Android, IOS__ Cái này là do "Quan Hệ" của Admin
2. Chưa lôi kéo được 1 số người giỏi về xd diễn đàn. Ví như lgivet thì có @hoangnova, tinhte thì cũng có rất nhiều.........Mình tin các admin cũng biết
====>>>>> Sao ko lôi kéo họ về.... Hồi trước mình vào pda nhiều hơn cả TT nhưng đấy là lúc còn dùng X6 nhưng giờ thì..........
Đôi lời góp ý thế thôi

Nói thì đơn giản vậy thôi nhưng thực hiện thì hơi bị khó đối với tình hình thực tế của PV hiện tại...:-??

NguyenQuang

Super V.I.P
Mình không bàn luận về vấn đề giỏi hay không giỏi. Chỉ xin hỏi bạn rằng lôi kéo họ kiểu gì ?

Bằng Đối nhân xử thế bạn ạ!! Rộng lượng, dân chủ và biết lắng nghe những lời nghịch nhỉ, bỏ ngoài tai những lời tung hô sáo rỗng tất sẽ được thôi. Trước đây mình cũng đã từng cùng SVIP ThaiKien thuyết phục cựu Admin NguyenNgocCuong từ handheld về PDAViet đấy thôi
Tiếc thay một thời !!!!